`

Jump to content

สอบถามการฟาร์มเงินกับของใน HELL หน่อย

41 replies to this topic

#41 hma

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 27 May 2012 - 02:28 AM

Nc.meen tag อะไรอ่าครับผมขอติดไปด้วยได้มั๊ยติก inferno act 1 มาจนท้อแย้ว ขอไปด้วยๆ

#42 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

• High Royal Executive Members

Posted 27 May 2012 - 02:56 AM

รบกวนอธิบายCowละเอียดหน่อยทีคับไม่เข้าใจอ่ะ...

แล้วตัวม้งผมมีสกิลไรที่ได้เงิน-ได้ของกะเค้าบ้างมั๊ยเนี๊ยT^T

แล้วของที่+ไอเท็มเยอะๆนี่ส่วนมากอยู่ที่ส่วนไหนของชุดครับ

ขอบคุณคร๊าบบ^^