`

Jump to content

RB6 เล่นLive ได้สูงสุด 14-16 คน ทุกท่านว่ามากไปหรือน้อยไปครับ

3 replies to this topic

#1 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 21 February 2007 - 04:42 PM

ผมว่า ถ้านับรวมจำนวนคนที่มา live พร้อมกันใน บอร์ด DGO ทุกคืน เล่นได้ ซัก 24 คน น่าจะดี แต่อีกไม่กี่วันสงสัยจะได้ ไปเล่น BF bad company แล้วหล่ะ

ลองดู ว่าอรรถรสในการเล่นจะสู้ RB6 ได้รึปล่าว

#2 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 21 February 2007 - 05:14 PM

เท่าที่ผมเล่น battlefield 2 เครื่อง pc มันสนุกมากเลยครับ

พอมาเล่นเครื่อง xbox360 ภาค modern combat ความรู้สึกไม่เห็นเหมือนกันเลย (คนที่ชอบเล่นภาคนี้อย่าเพิ่งว่ากันนะครับ)

อย่างไรก็ตามผมรอภาค bad company อยู่ครับ

#3 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 21 February 2007 - 05:16 PM

เห็นด้วยครับ ของ BF2 ของคอมหนุกมากครับ

#4 GamerJr.

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 22 February 2007 - 12:56 AM

มันคนละความรู้สึกกับGOW เพราะGOW มันเลื่อยได้ไงครับ ยิงหัวกระจุย ตัวกระจาย