`

Jump to content

เมื่อวานได้Onlineกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครั้งแรก

2 replies to this topic

#1 revo1000hp

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 21 February 2007 - 04:29 PM

ที่รู้สึกแย่คือ ตัวผมเองคับที่แย่ "ทำไมไม่เอาไมค์มาด้วยฟะ" :angry

เมื่อคืนนี้มันส์มากเลยคับ ทั้งรอบค่ำที่เล่นทีมและรอบดึกที่เล่นco-op :her

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคุยกันสนุกและป็นกันเองมากเลยครับ :love ผมงี้อยากสวัสดี (งั้นขอสวัสดีตรงนี้อีกทีนะคับทุกท่าน) อยากคุยด้วยใจจะขาดแต่ไมค์ไม่มี :blur

วันนี้อุปกรณ์พร้อมแน่นอนครับ :555

#2 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 21 February 2007 - 04:46 PM

แหมก็ปล่อยให้พวกเราเดาไปต่างๆนาๆ ว่าไมค์เสียมั่ง อายมั่ง ไม่ชอบคุยมั่ง ทั้งคืน วันนี้ไดรู้ความจริงแระ

#3 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 21 February 2007 - 04:49 PM

พอมีไมค์ คุณก็พูดน้อยอยู่ดีนะ คุณ "หมูเครื่องแรง" :555