`

Jump to content

ขออภัย เหล่าทหารกล้าทุกท่าน

1 reply to this topic

#1 kongto

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 21 February 2007 - 02:36 AM

เนื่องจากเมื่อสักครู คุณ Jorker ได้ invite ผม เพื่อจะเล่นเกม แต่ผมไม่สามารถเข้าเล่นเกมได้ เพราะเครื่องไฟแดง ตอนนี้กำลังดำเนินการซ่อมแซมด้วยวิธีโบร่ำโบราณ ไม่เป็นมาเดือนแล้ว เพิ่งมาเป็นเอาตอนที่เจอกับคนไทยเนี่ยนะ อยากจะยกมันทุ่มหัวบิลเกตต์จริงๆ เอาเป็นว่าพรุ่งนี้ผมจะมาเป็นตัวแถมให้อีกนะครับ จาก พลทหาร KAYDEARKAY360

อ้อ มีที่ไหนรับซ่อมไฟแดงถูกๆ กว่าติดน้ำ ช่วยเหลือทหารพิการ แต่ขาดทุนทรัพย์ด้วยนะครับ ฮ่า ๆ แล้วเจอกันพรุ่งนี้จ้า ทุกคน

วันนั้นถึงจะเป็นตัวแถมแต่ก็สนุกมากๆ เลยครับ

#2 BonY_ThE_Star

"I'm Bolieve"

• High Royal Executive Members

Posted 21 February 2007 - 03:03 AM

ผมจะคอยเปงกำลังใจให้น่ะครับ :love