`

Jump to content

รบกวนท่าน ๆ ท่านใดพอจะเหลือ guest pass สักอัน ผมอยากทดลองเล่น จริง ๆ ครับ ขอบคุณในความกรุณาครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 ugrits

มนุษย์ปัญญาอ่อนแห่งชาติ

• Royal Executive Members

Posted 18 May 2012 - 02:09 AM

สวัสดีครับ มาขอกันตรง ๆ เลยนะครับ

ถ้าท่านพอจะมี guest pass เหลืออยู่บ้าง
และ มีความสะดวก ที่จะแจกได้ ผมอยากรบกวนท่าน
นะครับ ด้วยเพราะว่าอยากลองเล่น แต่ว่าเครื่องที่ใช้เป็น notebook การ์ดจอ onboard
ยังเกรง ๆ ว่าเล่นแล้วจะเป็นอย่างไร ขอบคุณในความกรุณา และสละเวลาด้วยครับ

ขอบคุณครับ
เต้ย