`
←  Diablo 3
Logo
»

รบกวนใครมี Guest pass เหลือบ้างครับ จะขอรบ...

tunman's Photo tunman 18 May 2012

รบกวนใครมี Guest pass เหลือบ้างครับ จะขอรบกวนอันนึงครับ จะเทสกับเรื่องที่บ้านว่าพอจะเล่นได้ไหม

tunman's Photo tunman 18 May 2012

ใครใจบุญรบกวนหน่อยครับ พอดีแฟนอยากลองด้วยครับและไม่แน่ใจว่าเน็ตที่บ้านเล่นแล้วจะแล็คไหมครับ

ใครที่ใจดี มีเหลือ รบกวนหน่อยครับ จะได้ไปขออนุมัติได้อะครับ เค้าอยากดูก่อนว่าน่าเล่นไหม