`
←  Diablo 3
Logo
»

มีใครใช้ TOT หรือ 3BB เล่น Diablo 3 มั้งครับ

hyde's Photo hyde 14 May 2012

คือผมอาจจะต้องใช้งานเน็ต TOT หรือไม่ก็ 3BB น่ะครับ เลยอยากถามว่า

มีใครใช้เน็ต TOT หรือ 3BB ในการเล่น Diablo 3 และเล่นที่ต่างจังหวัดด้วย จะถามว่า แลคไหมครับ (สำหรับคนที่ได้ลองเดโมน่ะนะครับ) ความเร็วเน็ตโอเคไหม ปกติผมใช้ true น่ะครับ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 14 May 2012

ถ้า TOT เล่นไม่ได้ ผมแมร่ง ทำไงดีวะ

Kbeehuk, on 14 May 2012 - 09:22 PM, said:

ถ้า TOT เล่นไม่ได้ ผมแมร่ง ทำไงดีวะ

น่าจะได้ แต่อยากฟังให้มั่นใจจากคนเคยลองน่ะคุณบี่ ฮ่าๆ ใจร่มๆนะ ผมมาถามเพราะว่า ผมอาจจะยกคอมฯกลับไปเล่นที่บ้านตจว ซึ่งมีแต่ TOT กับ 3BB

champchenko's Photo champchenko 14 May 2012

3BB เล่น beta OK เลยครับ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 14 May 2012

คุณ hyde โปกๆ ทำให้ผมกังวลแร้วนะคับเนี่ย

ถ้าเน็ต TOT เล่นไม่ได้ ผมจะทำไงอ่ะคับ ไปบวชเหรอคับ

ผมรู้คุณบี่หาทางแก้ได้ (โยนให้ซะงั้น) เฮ้ย ผมก็กังวลนะ บ้านผมติด TOT อยู่แล้ว (ตจว) จะทำเรื่องติด 3BB นานไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ อ๊ากก

Sexboy's Photo Sexboy 14 May 2012

ผมว่าได้น่ะครับ ก็ผมเล่น World of WARCRAFT ซึ่งสังกดัเดวกะ Diablo3 (อยู่ Blizzard) เล่น WOWก่ะ TOT อยู่อะครับ
บ้านอยู่เจียงใหม่ ไมไ่ด้อยู่ตัวเมืองด้วย ก็เนตเร็วดี เล่น WOW ลื่นดี เนตผม 7 Mb อะครับ

มีคน ยืนยันแร้วคับ TOT เล่นได้ เย่ๆๆๆ

Ravemaster's Photo Ravemaster 14 May 2012

ตอน Beta ผมใช้ TOT พอเล่นได้นะครับ อาจจะแลคนิดๆ ping อยู่ที่ประมาณ 200-500 ms (ที่หมู่บ้านติด TOT ได้อย่างเดียว แต่หมู่บ้านตรงข้ามดันใช้เน็ต True ได้ :r19: )

เอาล่ะคุณบี่ ความเห็นคุณ Ravemaster ทำเอาเครียดเลย