`
←  Diablo 3
Logo
»

รบกวนสอบถามสเปคคอมครับ

huang's Photo huang 12 May 2012

รบกวนนิดนึงครับ พอดีผมไม่ได้ใช้ PC มาหลายปีแล้ว ใช้แต่ Notebook
ตัวที่่ใช้อยู่ปัจจุบันคือ Dell Vostro 3350
ลองเช็คเสปคดู มันไม่ผ่านตรงการ์ดจอ เลยอยากรู้ว่าไอ้รุ่นที่ผมใช้อยู่นี่มันอัพเกรดการ์ดจอได้มั้ย
แต่ดูแววสงสัยจะอดเล่นแฮะ

ขอบคุณครับ

aspirin's Photo aspirin 14 May 2012

Vostro มันสำหรับเครื่องนักธุรกิจนี่ครับ อัพการ์ดจอไม่ได้ได้ซื้อเครื่อไงใหม่แน่ เลยครับ

Namsakum's Photo Namsakum 15 May 2012

ถามต่อด้วยคนครับ
แมคบุ๊ค โปร ปี 2011 (ตัวใหม่) จะเล่นได้ไหม
รบกวนสาวก แมค ช่วยยืนยันด้วยครับ