`

Jump to content

เมื้อเกมตระกูล Kairo ทุกเกมและแอป WhatsApp ในหุ่นเขียวเล่นบน PC ได้ !!

27 replies to this topic

#21 tstex8pq

ไหนละฮอทด๊อกของผมอะ

• Royal Executive Members

Posted 13 May 2012 - 01:17 PM

View Postsifer2002, on 13 May 2012 - 09:54 AM, said:

ผมต่อเน็ตไมได้อ่ะครับ ลองเซ็ต แบบ fix ก็แล้ว DHCP ก็แล้ว ไม่ได้เลย

ตอนลงมันมีให้ Allow ให้ทำการเปิดมันไว้รึเปล่าครับ ใน Setting >> Ethernet ติกถูกกับ Wi-fi ด้วยนะครับ
ลองเช็คเรื่อง Firewall ดูครับว่ามัน Block ไว้รึเปล่า

View PostZx-III, on 13 May 2012 - 11:06 AM, said:

คือพอผมcopy crack file ไว้ในfolder installเเล้ว จากนั้น กดคลิกขวาrun administrator กด patch ทีนี้ พอเปิดโปรแกรมyouwaveมันขึ้นข้อความนี้ youwave android is stop working windows is checking for soilution problem จากนั้นมันก็ให้กดปิดโปรแกรมนะครับ ใครช่วยบอกทีลงยังไง งงมากๆ อยากเล่นมากๆๆๆครับ ผมปิด antivirusหมดเเล้วนะครับ

ลองใหม่นะครับ ใช้ Windows อะไรอะครับ เป็นไปได้ใช้ Windows ปกติ แล้วอัพเดทให้ถึงตัวล่าสุดพร้อมลง .Net Framework 4 ด้วยนะครับ

หรือจะลองใหม่ ตั้งแต่โหลดเลยนะให้ปิด anti virus แล้วโหลดตัว rar ไปใหม่ครับ แล้วพอโหลดไปก่อนแตก file ให้ test ด้วยว่ามีข้อผิดพลาดใหม

แล้วก็ uninstall ตัวโปรแกรมก่อน หรือจากนั้นก็ลงใหม่ ลงเสร๊จอย่าพึ่ง crack ให้รีเครื่อง แล้วให้เปิดโปรแกรมเลย ถ้าได้ก็ปิดแล้วค่ยลง crack

#22 Kbeehuk

until the day I die.

• High Royal Executive Members

Posted 13 May 2012 - 08:38 PM

ผมเข้ามาเก็บค่า ลิขสิทธิ์ เป็นการ อัดตรูด หนึ่งที นะครับ

กรุณา ถอดกางเกงแร้วหันหลังด้วยครับ

#23 tstex8pq

Posted 13 May 2012 - 09:09 PM

ไม่จริงงงงงงงงงงงงง นี้หรอ "สิงห์ฮัม"

อยากเก็บก็เอากับคนแถวนี้ที่โหลไปเอานะครับ ส่วนผมขอหนีละ ดาราเกาหลีมาเองเลย :r13:

#24 Zx-III

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 14 May 2012 - 12:52 AM

ใช้window7นะครับ เดียวพรุ่งนี้เช้าลองลงดูนะครับ

#25 tstex8pq

Posted 14 May 2012 - 01:44 AM

ครับ ของผมก็ windows 7 ครับ แต่แนะนำไม่ให้ใช้ตัวโมนะครับ มันมีหลายตัว เพราะตัวโมชอบปิดนั้นปิดนี้

#26 sifer2002

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 14 May 2012 - 11:07 PM

ใช้งานได้แล้วครับ
เลือกเป็น DHCP เข้าได้เลย
ผมพบปัญหาอย่างนึง คือ เล่น Dun vill เล่นไปนานมาก ไกลมา วันนี้ จะโหลดมาเล่นต่อ
ปรากฏว่า เซฟพัง ขึ้นโหลดเฟล ทั้ง ออโต้เซฟ กับ เซฟที่เรากดเซฟเอง
พอจะกู้เซฟได้ไหม แล้ว มันเกิดจาก ตัวเกม หรือ บั๊กของโปรแกรม
คนที่เล่นบน Android Device จริงๆ เจอปัญหานี้มั่งเปล่าครับ

#27 meandini

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 15 May 2012 - 07:50 AM

ของผมตัว Crack อักษรมันเพี้ยนๆไปหมดเลยอ่ะครับ เลยหาปุ่มกด Apply ไม่ได้
พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

#28 tstex8pq

Posted 16 May 2012 - 03:53 AM

View Postsifer2002, on 14 May 2012 - 11:07 PM, said:

ใช้งานได้แล้วครับ
เลือกเป็น DHCP เข้าได้เลย
ผมพบปัญหาอย่างนึง คือ เล่น Dun vill เล่นไปนานมาก ไกลมา วันนี้ จะโหลดมาเล่นต่อ
ปรากฏว่า เซฟพัง ขึ้นโหลดเฟล ทั้ง ออโต้เซฟ กับ เซฟที่เรากดเซฟเอง
พอจะกู้เซฟได้ไหม แล้ว มันเกิดจาก ตัวเกม หรือ บั๊กของโปรแกรม
คนที่เล่นบน Android Device จริงๆ เจอปัญหานี้มั่งเปล่าครับ

อันนี้คงยากครับ :r15:

View Postmeandini, on 15 May 2012 - 07:50 AM, said:

ของผมตัว Crack อักษรมันเพี้ยนๆไปหมดเลยอ่ะครับ เลยหาปุ่มกด Apply ไม่ได้
พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

ต้องดูว่าเครื่องเราลงลงตำแหน่งประเทศถูกไหมกับภาษาที่มีอะครับ ดูลำบากเหมือนกันนะอันนี้อะ :r19: