`

Jump to content

เมื่อวานเล่น RB6 เกิดข้อข้องใจเพียบเลยครับ

11 replies to this topic

#1 kunchan

SKATE

• High Royal Executive Members

Posted 20 February 2007 - 08:03 AM

ผมชือชานครับ ไมค์เสียอยู่ นานๆพูดได้ที แต่ได้ยินทักคำพูดครับ มีโ๕รงการซื้อไมต์ใหม่เร็กๆนี้

อย่างแรกเลย เล่นๆอยู่ได้ข่าวว่าพี่ ปิ๊ก(รึป่าว) ชอบผู้ชายเหรอครับ ผมควรระวังมั้ยครับ Tag เค้าอะไรอ่ะ

เล่นไปตั้งนานเพิ่งรู้ว่ามี ญ ในแก๊งRb6 ด้วยเหรอครับรู้สึกจะชื่อคุณ ดาว Tag ไรอ่ะคับ :eiei

คุณ Mamypoko ใช้คำพูดค่อนข้างน่ากลัวนะคับ มีลับลมคมนัยรึป่าว

คุณ Nooknik เป็นตุ๊ดอ้ะเป่าคับ :her

เกมนี้มันมีกี่ยศกันคับเนี่ย

#2 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 20 February 2007 - 08:23 AM

View Postkunchan, on Feb 20 2007, 08:03 AM, said:

คุณ Nooknik เป็นตุ๊ดอ้ะเป่าคับ :her
ผมตอบข้อนี้ล่ะกัน ครับคุณNooknikเป็นเกย์ครับ รู้แล้วอย่าไปบอกใครต่อล่ะ Posted Image
คุณkunchanเมื่อวานเล่นเจ๋งไปเลยครับ ลุยแถวหน้าตลอด เดี๋ยวเย็นนี้เล่นกันอีกครับ addผมไว้อีกชื่อนะครับWRX360 :explain เมื่อวานผมใช้darkside WRX360เข้าไปเล่น :ohno

#3 minime

MZ

• Royal Executive Members

Posted 20 February 2007 - 08:52 AM

View Postkunchan, on Feb 20 2007, 08:03 AM, said:

ผมชือชานครับ ไมค์เสียอยู่ นานๆพูดได้ที แต่ได้ยินทักคำพูดครับ มีโ๕รงการซื้อไมต์ใหม่เร็กๆนี้

อย่างแรกเลย เล่นๆอยู่ได้ข่าวว่าพี่ ปิ๊ก(รึป่าว) ชอบผู้ชายเหรอครับ ผมควรระวังมั้ยครับ Tag เค้าอะไรอ่ะ

= เค๊าชื่อเป๊กโกะครับ (WRX360) สมควรระวังตัวอย่างยิ่งครับ เป็นเกย์เปิดเผย ชอบใครก็จีบกันจะๆเลย ไม่อายผีอายสาง :ohmygod

เล่นไปตั้งนานเพิ่งรู้ว่ามี ญ ในแก๊งRb6 ด้วยเหรอครับรู้สึกจะชื่อคุณ ดาว Tag ไรอ่ะคับ :eiei

= มี 2 คนครับอีกคนชื่อ Noonik กลางวันชื่อ นิค กลางคืนชื่อ นุ๊ก กลางวันเก๊กแมน กลางคืน สาวแตก :explain

คุณ Mamypoko ใช้คำพูดค่อนข้างน่ากลัวนะคับ มีลับลมคมนัยรึป่าว

= สงสัยอยู่เหมือนกันครับ กำลังสืบอยู่ แต่คาดว่าไม่น่าจะพลาด ต้องเลือดสีม่วงแน่ๆ :wow

= ไม่ใช่แน่นอนครับ อย่าเข้าใจผิด จริงๆเค๊าเป็นเกย์ครับ ไม่ใช่ตุ๊ด :explain

เกมนี้มันมีกี่ยศกันคับเนี่ย

= หลายยศครับ เกย์ เกย์มาก เกย์มากกว่า เกย์สุดๆ ส่วนยศสูงๆหน่อยจะเห็นว่าเป็น เกย์ตาแดง มีแว่นไว้ scan ผู้ชายครับ :explain

#4 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 20 February 2007 - 09:05 AM

View Postminime, on Feb 20 2007, 08:52 AM, said:

= มี 2 คนครับอีกคนชื่อ Noonik กลางวันชื่อ นิค กลางคืนชื่อ นุ๊ก กลางวันเก๊กแมน กลางคืน สาวแตก :explain

จริงครับ ถ้าใครเล่น host ของคุณ Nooknik ตอนที่เขาเพิ่งเข้าเกมใหม่ๆในแต่ละวัน จะได้ยินเสียง "เริ่มเลยนะครับ" <--- เสียงนี้จะแมนมากผมฟังยังไม่อยากเชื่อเลยว่าเสียงคุณ Nooknik

แต่พอเล่นไปสักพักแต๊วแตกฮะ ถ้าอยากรู้ว่าเป็นจริงอย่างที่ผมบอกหรือเปล่าลองสังเกตุดูครับ

#5 kave

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 20 February 2007 - 10:59 AM

ผมสงสารคุณ nooknik จัง

p.s. เมื่อวาน lag มาาาาาาาก เครื่องก็ hang เลยหยุดเล่นครับโทษทีนะครับ :bye

#6 GamerJr.

เซียนเกม

Posted 20 February 2007 - 11:01 AM

สมกับเป็นเกมสายรุ้งจิง ๆ แต่ละท่าน

#7 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 20 February 2007 - 01:25 PM

:cry เอาเถอะครับ ถ้าว่าผมกันแล้วมีความสุขทำไปเถอะ :her
:angry แต่ถ้าผมเป็นเกย์นี่ พวกที่เหลือก็ ชาย เหนือ ชาย อ่ะครับ :wow

#8 saw

• Executive Members

Posted 20 February 2007 - 01:35 PM

ตอบคุณชาน อย่างเป็นทางการหน่อยนะครับ (พอดีตอนนี้ admin เข้ามาดู ถ้าผมเล่นมากเด๋วคงโดนเปลี่ยนชื่อห้องเป็นสีม่วงหล่ะยุ่งเลย แหะๆ ล้อเล่นนะค้าบท่าน admin)

เรื่องยศมีทั้งหมด 17 rank นะค้าบ
ตั้งแต่ Private 2nd Class ถึง Elite

ถ้าสนใจข้อมูลเพิ่มเติมลองที่กระทู้นี้ครับ http://www.dvdgameonline.com/forums/index....showtopic=30033

#9 revo1000hp

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 20 February 2007 - 02:45 PM

ยิ่งอ่านยิ่งอยากร่วม....(เล่น)ด้วยจังคับ :wow

#10 SilentAttendant

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 20 February 2007 - 04:15 PM

เอ๊... เมื่อก่อนตอนผมเล่นก็เห็น แมนๆกันทุกคนนะครับ ไม่น่าเชื่อ... รู้งี๊ไม่เลิกเล่นดีกว่า :aha: :aha: :aha:

#11 BonY_ThE_Star

"I'm Bolieve"

Posted 20 February 2007 - 04:53 PM

:love สาวแตกค่ะ สาวแตก กรี๊ดๆๆๆๆ

#12 MADOKA

Posted 20 February 2007 - 06:24 PM

คุณ Mamypoko ใช้คำพูดค่อนข้างน่ากลัวนะคับ มีลับลมคมนัยรึป่าว <----- เค้าเป่าเป็นเลือดสีม่วงน้า

เป็นเเค่ ชายหน้าโหด เเต่ คำพูดน่ารัก :shame