`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

ES8000 รีวิวฉบับไม่เป็นอะT_T

filmman's Photo filmman 13 Mar 2013

เห็นราคา 46 นิ้ว เหลือประมาณ 5 หมื่นแล้ว

ผมก็ชอบ 3D ของ SS นะ ภาพดีแว่นเบาสบายตามาก

chat-Canada's Photo chat-Canada 25 Mar 2013

เครื่องมันรองรับ file vdo อะไร บ้างอะครับ^^"

xkalima's Photo xkalima 29 Mar 2013

chat-Canada, on 25 March 2013 - 04:39 PM, said:

เครื่องมันรองรับ file vdo อะไร บ้างอะครับ^^"

น่าจะหมดทุกไฟล์เลยนะครับ สดวกครับ ปีนี้ออกตัวอัพเกรดมาให้ด้วยนะครับ ^^ดีไชเดิมแต่สเปคตามปีนี้ทันอยู่น้า ^^

BussY's Photo BussY 05 Apr 2013

chat-Canada, on 25 March 2013 - 04:39 PM, said:

รองรับทุกไฟล์ยกเว้น iso ครับ
นอกนั้นโหลดมายังไม่เคยเจอเล่นไม่ได้เลย

chat-Canada's Photo chat-Canada 29 May 2013

BussY, on 05 April 2013 - 09:37 AM, said:

รองรับทุกไฟล์ยกเว้น iso ครับ
นอกนั้นโหลดมายังไม่เคยเจอเล่นไม่ได้เลย
ผมจัด ไปละอะครับ เห็นว่าต่างกะ รุ่นใหม่ไม่เยอะเลยเอา ตัวเก่าไปดีกว่าละรอตกไปอีกรุ่นค่อยไปหา กล่องมาอัพเกรด cpu อีกที

แต่ฮาตรงตะก่อนผม มีเครื่องเล่น hdd popcorn
เก็บแต่ หนัง iso ไว้เต็มเลยนิสิ ^^"

THEGENERAL's Photo THEGENERAL 01 Jun 2013

สอบถามหน่อยครับอย่างงี้ผมมีแค่ฮาร์ดดิส + ไฟล์หนังก็พอแล้วใช่ไหมครับ ?

เพราะ กำลังจะซื้อ HDPlayer พอดีเลย

ปล. เน้นดูหนัง 3D ครับ :r38:
ขอบคุณครับ

BussY's Photo BussY 02 Jun 2013

THEGENERAL, on 01 June 2013 - 10:41 PM, said:

สอบถามหน่อยครับอย่างงี้ผมมีแค่ฮาร์ดดิส + ไฟล์หนังก็พอแล้วใช่ไหมครับ ?

เพราะ กำลังจะซื้อ HDPlayer พอดีเลย

ปล. เน้นดูหนัง 3D ครับ :r38:
ขอบคุณครับ
ผมว่ายังไงHD Player ก็ดูหนังได้ดีกว่า เอาHDDเสียบกับTVดูอ่ะครับ หลังๆผมเคยโหลดพวก วันพีช นารูโตะมา แล้วเสียบทีวีเสียงไม่มีมีแต่ภาพ แต่ต่อผ่านHD playerแล้วมีเสียง
เดี๋ยวนี้HD Player 3Dราคาถูกมากๆแล้วครับ เห็นของEgreat 3xxx ถูกสุดคับ

THEGENERAL's Photo THEGENERAL 02 Jun 2013

BussY, on 02 June 2013 - 07:33 AM, said:

ผมว่ายังไงHD Player ก็ดูหนังได้ดีกว่า เอาHDDเสียบกับTVดูอ่ะครับ หลังๆผมเคยโหลดพวก วันพีช นารูโตะมา แล้วเสียบทีวีเสียงไม่มีมีแต่ภาพ แต่ต่อผ่านHD playerแล้วมีเสียง
เดี๋ยวนี้HD Player 3Dราคาถูกมากๆแล้วครับ เห็นของEgreat 3xxx ถูกสุดคับ
งั้นจัดไปมีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ ? PM คุยได้ป่าวครับ ? :r38:

BussY's Photo BussY 02 Jun 2013

THEGENERAL, on 02 June 2013 - 12:08 PM, said:

งั้นจัดไปมีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ ? PM คุยได้ป่าวครับ ? :r38:
เดี๋ยวPMไปก็ได้คับ