`

Jump to content

แถวนี้ขาสตรีทเยอะไม๊ครับ? วันนี้ไปเล่นทดสอบได้ ฟรีที่ร้านผม ^^

2 replies to this topic

#1 thaneth_t

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 20 April 2012 - 10:48 AM

ร้านผมที่ Digital Gateway นอกจาก Tekken ตอนนี้เอา Street Fighter ภาคล่าสุด update เท่ากับแผ่นเลยครับ Arcade Edtion 2012 วันนี้ลงติดตั้งทดสอบระบบเป็นวันแรก ไปลองเล่นกันได้ฟรี แล้วกลับไปติชมกันได้ตาม link ข้างล่างนี้นะครับ ไปถึงแล้วรบกวน กด Like ไว้ด้วยนะครับ จะได้ติดตามข่าวสารกันได้ไม่ขาดตอน ขอบคุณพื้นที่ DGO ในการประชาสัมพันธ์ครับ

https://www.facebook...cadiaGameArcade

#2 732125

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 20 April 2012 - 11:21 AM

ตู้สวยนะครับ...อยากได้มีไว้เล่นที่บ้านมั่งอ่ะ.

#3 tkv9999

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:Violence Who I am

Posted 28 April 2012 - 09:39 AM

รุ่นเกมตู้ไม่ใช้แปลงมาจาก PS3 ใช่ไหมครับ