`

Jump to content

เควสรายชื่อมอนใน FF xiii-2

1 reply to this topic

#1 atta29

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 30 March 2012 - 06:39 AM

มีวิธีให้ชื่อมอนขึ้นไหมครับ ตีไปหลายรอบ แต่เครื่องหมายถูกไม่ขึ้นหน้าชื่อสักที
ทำเควสรายชื่อมอนอยุ่น่ะครับ หลายสิบชั่วโมงล่ะ ไม่ครบสักที

#2 Razgrizad

冬がくれた予感

• Royal Executive Members
  • Interests:Game
    Anime
    Manga
    Light Novel

Posted 30 March 2012 - 10:27 AM

View Postatta29, on 30 March 2012 - 06:39 AM, said:

มีวิธีให้ชื่อมอนขึ้นไหมครับ ตีไปหลายรอบ แต่เครื่องหมายถูกไม่ขึ้นหน้าชื่อสักที
ทำเควสรายชื่อมอนอยุ่น่ะครับ หลายสิบชั่วโมงล่ะ ไม่ครบสักที
ถ้าเพื่อทำเควสนี่ให้เจอแล้วฆ่าก็พอครับ ไม่จำเป็นต้องได้ข้อมูลของตัวนั้นๆครบครับ