`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

อยากเล่น samurai shodown กับ vampire savio...

DeppRising's Photo DeppRising 15 Mar 2012

หมดเงินไปเยอะเลยสมัยภาคแรกๆ เล่นAC

ภาค2รึป่าวครับที่ลงเครื่อง neo geo ชอบมากเลย เล่นกรรมการได้

donutpla2's Photo donutpla2 15 Mar 2012

vampireล่าสุดโอโนะบอกว่าจะพัฒนาโดยใช้เอนจิ้นSxTครับ

beamnintendo's Photo beamnintendo 16 Mar 2012

ตอนเกมบอย ขาวดำ มันมาก

โจ้'s Photo โจ้ 17 Mar 2012

Samurai Spirit 2 ครับที่เล่นกรรมการได้ เป็นภาคที่มีลูกเล่นเยอะโคตรๆ พอหลังภาค4เลิกเล่น เละเทะออกทะเลสุดๆ

DeppRising's Photo DeppRising 21 Mar 2012

View Postdonutpla2, on 15 March 2012 - 03:00 PM, said:

vampireล่าสุดโอโนะบอกว่าจะพัฒนาโดยใช้เอนจิ้นSxTครับ

แจ่มเลยครับ (ตกลงมันคือเอนจิ้นเดียวกับsf 4) ป่ะ

DeppRising's Photo DeppRising 21 Mar 2012

View Postโจ้, on 17 March 2012 - 10:06 PM, said:

Samurai Spirit 2 ครับที่เล่นกรรมการได้ เป็นภาคที่มีลูกเล่นเยอะโคตรๆ พอหลังภาค4เลิกเล่น เละเทะออกทะเลสุดๆ

เห็นด้วยเลยครับ ภาคหลังๆที่ผมเล่นในเพล 1 หรือ 2 นี่แหละสู้ภาค 2 ของเครื่องneo geo มะได้เลย

bigz's Photo bigz 19 Apr 2012

Samurai Spirit 2 สนุกสุดแล้วครับ มีท่าลับ มีทำตัวเล็กหัวโต ใช้กรรมการได้ แต่แค่ 1 ด่านเองมั้ง ตอนนี้ถ้าอยากเล่น WinKawaks เลยครับ ต่อจอยโยกหน่อย

aspirin's Photo aspirin 20 Jul 2012

ภาค 4 เซ็งระบบเวลามันนี่แหละไปไม่ทันฉากจบก็ไม่สมบูรณ์ หลังจากภาคนี้ก็ไม่มีเกมส์ ซามูไรสปิริตอีกแล้วมีแต่เกมส์บ้าอะไรไม่รู้

popular's Photo popular 25 Jul 2012

อยากเล่นมอริแกน ภาพแบบ st4 อิอิ

goodev's Photo goodev 26 Jul 2012

samurai ผมเห็นมีภาคเก่าแบบ digital download ใน psn ครับ อิอิ ^^