`

Jump to content

จอยโยก รังถ่านสนิมขึ้นไฟไม่เข้า มีทางแก้มั้ยครับ

3 replies to this topic

#1 nekopom

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 08 March 2012 - 03:29 PM

สอบถามหน่อยครับ จอยโยกwirelessผมรังถ่านสนิมเกาะใส่ถ่านแล้วเล่นไม่ได้มีวิธีซ่อมหรือมีที่ไหนรับซ่อมมั้ยครับ ใช้ controller ไม่ถนัด

#2 pee po

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 08 March 2012 - 11:03 PM

พอจะถ่ายรูปมาให้ดูได้ไหมครับ อยากรู้ว่าหนักแค่ใหน

โดยปกติ จะใช้สเปรย์น้ำมันขัดสนิมออกครับ

#3 nekopom

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 09 March 2012 - 10:43 PM

ไม่หนักมากครับตอนนี้กลับมาเล่นได้แล้วแต่ก็ติดๆดับๆบ้าง สงสัยคงต้องเอากระดาษทรายขัดหรือหาสเปรย์มาใช้อย่าที่บอกแหละครับ ขอบคุณครับ

#4 koddok

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 22 March 2012 - 03:01 PM

ขัดออกไม่ได้เหรอ ไม่งั้นก็เอาลวดมาพันเอาอะ