`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

เจอโกงในwinning online

darkfaty's Photo darkfaty 15 Feb 2007

เมื่อตะกี้เพิ่งเจอคนเล่นโกงใน Winning Eleven Pro Evolution Soccer 2007 online

gamertag Ennder น่าจะเป็นcanadianเพราะใช้ธงcanadaเป็นรูป

ใช่วิธี pause cheat คือหยุดเกมแล้วทำอะไรซักอย่างที่บอกไม่ได้ทำให้เวลาเป็นศูนย์แต่ก้อยังค้างที่pause menu ออกมาเล่นต่อไม่ได้
ถ้าเราdisconnect เราจะกลายเป็นแพ้0-3 :ah

ผมโดนตอนเล่นไป20นาทีแรกโดนนำไปหนึ่งลูกผมถามว่าทำอย่างนี้ทำไม
เพราะรู้ว่ามีวิธีโกงอย่างนี้
มันก็บอกไม่ได้ทำอะไรแล้วมันก็ว่าผมทำทำไมทั้งๆที่มันเป็นคนpause game แล้วผมก็ไม่ได้เข้าไปที่menuเลยด้วย
ผมเลยบอกมันว่าผมมีเวลาทั้งวันรอได้ มันก็เริ่มทำเสียงล้อเลียนพูดกวนเรา ผมเลยบอกให้มัน call your mom
มันก็ให้แกงฟักผม ผมเลยด่ามัน stupid
เลยจักการ submit negative feedback กับ file a complaint ให้มันลดไปครึ่งดาวแล้วก็เลยออกจากเกมเสียสถิติไม่เคย disconnect ไปหนึ่งครั้ง
กำลังมันๆเซ้งเลย :mad

มาโฟสต์ที่นี้ แล้วว่าจะไปต่อที่gamefaqs กับส่งเมลไปkonami ,microsoft งุดงิดมากไมkonamiมันปล่อยให้มีbugร้ายแรงอย่างนี้ออกมาได้

ถ้ามีใครเจอแบบนี้เอาgametagของคนประเภทนี้มาโพสต์ให้ดูหน่อยต่อไปจะได้ไม่ต้องเจออี
กเสียอารมณ์ :mad

ลืมบอกอีกอย่างพอผมdisconnect มันก็ส่งแม็สเซ็จมาหาผมว่า
ahahahaha ahahahah น้องจิ๋ม(ภาษาอังกฤษ)
เลยจัด negative feedback ไปอีกดอกพร้อมblockไม่ต้องเจอกันอีกชาตินี้
Edited by darkfaty, 15 February 2007 - 04:04 PM.

Bigbossman's Photo Bigbossman 15 Feb 2007

Pro evo 2007มาแล้ว เดี๋ยวต้องไปหวดบ้างซะแล้ว

pep_sa's Photo pep_sa 15 Feb 2007

โดนบอ่ยคับ ไม่รู้จะทำกันไปทำไม อย่าคิดมากคับ เล่นหนุกๆ คลายเครียดคับ อย่าไปเครียดกะมันเลย

Genocide's Photo Genocide 16 Feb 2007

ผมเจอแบบ มาถึงเริ่มเกมชวนprivate chatซะงั้น พอกดacceptรับ มันทำไม่ได้ครับ ทีนี้จะกดออกก้อกดไม่ได้ ค้างอยู่อย่างนั้น ต้องรอ2-3นาทีถึงกดออกได้ พอกดออกได้ด้วยความแค้น เลยยิงมันไป4เม็ดรวด พอนำแล้วก้อเลี้ยงเล่นคลึงบอลถ่วงเวลา เอาโกลมาสับขาหลอกบ้าง สุดท้ายชนะ4-1 อย่างสะใจอ่ะครับ 555

luzifer's Photo luzifer 16 Feb 2007

โห นิสัยเลวเหมือนคนที่ผมเคยเจอเลยคับ EasyPlaYeR ไอตัวนี้เลย นิสัยไม่ดีคับเล่นแล้วชอบพาลด่าอย่่างโน้นอย่างนี้ แถมมาโหวตเราอีก พูดแล้วรมณ์เสีย-*-

beamnintendo's Photo beamnintendo 18 Feb 2007

เพิ่งโดนมา แค้นสุดๆ เลวจิงๆ ผมนำมัน2-0 ก่อนหมดครึ่งแรก ก็งง มันกดขอเวลาก็กดให้มัน(ยังสงสัย ไม ไม่รอหมดครึ่งวะ)
แล้วก็เป็นแบบ ขจกเลย อยากชนะกันขนาดนั้นเลยเหรอ อารมณ์ตอนนี้ อยากเอาไม้เบสบอลฟาดหัวมัน ควักลูกตา เอาครกตำ :angry

undkodlor's Photo undkodlor 20 Feb 2007

ผมก็เจออยู่3-4 ครั้งครับ แต่มีอยู่แมตท์นึง ผมโดนนำอยู่ 2-0 เหลือเวลาอีก 10 นาทีในเกมส์ ผมยิงตีเสมอได้และชนะต่อเวลายิงได้อีก 1 ลูกเลยชนะ 2-3 สะใจมากเลยตอนนั้น พอชนะมันส่งเมสเซสมาว่า F...ck you mother ดูพวกนี้สิ มันด่ามาได้