`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

มีใครรู้จักร้าน Baby Blink ไหมครับ อยู่RCA

ballxx's Photo ballxx 15 Feb 2007

:555 สมัยยังเรียนอยู่มาแด้นแทบทุกวันเลยเปิดเพลงมันมากสาวก็เยอะ :wow มีใครเคยไปไหมครับ :numairu: DJไมคMIXเพลงมันส์จิงๆ

bads's Photo bads 16 Feb 2007

ก็เคยไปนะแต่ไม่ประจำ เพราะเด็กๆชอบลากเข้ารูท66ก่อนถึงเบบี้งะ :shame
:her เด๊ยวนี้เลิกเที่ยวผับบาร์ หนันมาเที่ยวตากสถานที่เที่ยวตามธรรมชาติ(ตามวัยที่มากขึ้น(แก่) :her แต่....ก็ยังพกเด็กๆไปด้วยอยู่ดี :aha:

ballxx's Photo ballxx 16 Feb 2007

:explain เห็นด้วยครับ :explain

Magic_Eye's Photo Magic_Eye 16 Feb 2007

ก็เคยไปครับแต่รู้สึกเด็กหัวเกรียนเยอะไปหน่อยช่วงนั้น

Uncle EiEi's Photo Uncle EiEi 16 Feb 2007

ถ้าบอกว่าเมื่อก่อนเคยไปหลีP.R. ลุงจะถูกมองในแง่ร้ายมั้ยเนี่ย :aha:
พอจีบติด ก็ไม่ไปอีกเลย แถมไม่คบP.R.คนนั้นอีกต่อไป 5555 :555

โดยรวมๆสมัยนั้นก็สนุกดีล่ะนะ แต่ก็เกรียนเยอะเจงๆน่ะล่ะ (ตอนนั้นก็เฉียดเกรียนไปไม่เยอะ) 5ปีนีเยอะมั้ยอ่ะ :ah

H a n k*'s Photo H a n k* 17 Feb 2007

จำได้ว่าเด็ก เยอะมากอายุน้อยกว่าเกณฑ์ เพียบเลย

เวลาเดินเข้าไปเอาเบอร์แปะที่หัวได้เลย เพราะน้องๆจะเข้ามาขอเบอร์เอง

เคย 2 ครั้งก็ไม่เอาและ ไปรูท ดูสาวมหาลัยดีกว่า แต่ตอนนี้เลิกและ แก่เกิน :ohno

bads's Photo bads 19 Feb 2007

View PostUncle EiEi, on Feb 16 2007, 04:03 PM, said:

ถ้าบอกว่าเมื่อก่อนเคยไปหลีP.R. ลุงจะถูกมองในแง่ร้ายมั้ยเนี่ย :aha:
พอจีบติด ก็ไม่ไปอีกเลย แถมไม่คบP.R.คนนั้นอีกต่อไป 5555 :555

โดยรวมๆสมัยนั้นก็สนุกดีล่ะนะ แต่ก็เกรียนเยอะเจงๆน่ะล่ะ (ตอนนั้นก็เฉียดเกรียนไปไม่เยอะ) 5ปีนีเยอะมั้ยอ่ะ :ah
:ah แถวบ้านเรียก ฟันละทิ้ง :aha:

kim's Photo kim 20 Feb 2007

เกรียนเยอะไป ไม่สงบเท่าไร

luzifer's Photo luzifer 21 Feb 2007

View Postbads, on Feb 19 2007, 12:38 PM, said:

:ah แถวบ้านเรียก ฟันละทิ้ง :aha:
:aha: :555

Mr.Contemporary's Photo Mr.Contemporary 19 Apr 2007

ดูเหมือนหลายคนใน board นี่ชอบทำตัวเป็นตำรวจนะครับ

ไปจับเด็กกันทั้งนั้นเลย :shame

Alfie's Photo Alfie 22 Jun 2010

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš