`

Jump to content

ที่อยู่ของแต่ละตัว

3 replies to this topic

#1 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 14 February 2007 - 02:29 PM

เหมือนของหนอนอ่ะมันสร้างยังไงอ่ะครับ ลองหาแล้วยังไม่มี หรือว่าต้องทำเงือนไขก่อนมันถึงจะมีให้สร้างอ่ะครับ

#2 poope

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 14 February 2007 - 03:38 PM

ปกติหนอนนี่มันมาอยู่ง่ายสุดๆแล้วนะครับ แต่ถ้าเป็นตัวอื่นก็ต้องทำตามเงื่อนไขก่อน ถึงจะมีที่อยู่ของแต่ละตัว มาให้สร้างครับ ถ้าสงสัยตรงไหน ก็ลงๆเอาไว้ได้นะครับ แล้วจะมาตอบให้ ได้คำแนะนำจากพี่ๆในเวปนี้มาจนเล่นผ่านมาได้

#3 gsamurai

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 24 February 2007 - 12:51 AM

จะสร้างบ้านสัตว์ตัวไหน ต้องมีสัตว์ตัวนั้นในสวนก่อนครับ
แล้วสัตว์ที่มาอยู่ ต้องมาอยู่แบบ resident นะครับ ไม่ใช่แค่ visit เฉยๆ

Edited by gsamurai, 24 February 2007 - 12:52 AM.

#4 daonua

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 26 August 2007 - 09:50 PM

ขอบคุณครับขอบคุณ
ขอบคุณที่ทรมาน
สละเวลาทำอาหารให้
พวกเราไม่มีอะไรมีแต่น้ำใจ
ขอบคุณๆ

ข อ บ คุ ณ ค รั บ