`

Jump to content

Michael Jackson The Experience Vita โหลดฟรี

30 replies to this topic

#1 hugtee

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 15 February 2012 - 03:04 PM

อ่านเจอข่าวมาครับ ว่า MJ ของ Vita มันฟรีอยู่แม้ว่าจะโหลดเดโมมา คงมีข้อผิดพลาดขึ้น ก็รีบโหลดก่อนเค้าจะแก้ละครับ

http://www.analoghyp...-ps-store-vita/

#2 xkalima

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 15 February 2012 - 03:08 PM

HK มันไม่มีเดโมนี้สิ

#3 indydeput

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:Game Movie Gadget Toy Figures

Posted 15 February 2012 - 03:38 PM

ให้ว่องไวเลยคับเกมส์นี้รีวิวนอกดีซะด้วยน่ะคับ

#4 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 15 February 2012 - 03:39 PM

คือ ให้โหลดdemoมาก็เหมือนตัวเต็มเลยใช่ไหมครับ
งี้เค้าจะตามหักเงินทีหลังรึเปล่าเนี่ย

ผมว่าเค้าตามแก้ได้แน่ๆต่อให้เรียบโหลดไปก่อน เกมมันอัพแพทได้อยู่แล้ว เว้นแต่จะไม่ออนไลน์อีกเลย
เดาล้วนๆ

#5 Hutch_PSP

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Interests:Zelda Fan

Posted 15 February 2012 - 03:42 PM

จะทันมั้ย ต้องกลับไปโหลดที่บ้าน :r19:

#6 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 15 February 2012 - 03:43 PM

อ๋อ ขอบคุณมากนะครับ สำหรับข่าวสาร

#7 ohor

Posted 15 February 2012 - 03:51 PM

จ๊ากกกก ต้องรีบสมัคร id us โดยพลัน

#8 xkalima

Posted 15 February 2012 - 04:52 PM

HK มีความเคลื่อนไหวคือยัด แบสบลู ENGมาขายในราคาพันนิดๆ -*-

#9 hugtee

Posted 15 February 2012 - 05:00 PM

โหลดตัวเดโมนะครับ หลังจาก install แล้ว ที่หน้า live area จะไม่มีคำว่า buy full version เหมือนเดโมเกมอื่นๆ ของ Ubi Soft เค้าเลยว่าน่าจะเป็นตัวจริงกัน

จากที่ลองโหลดมาดู ก็ไม่มีคำว่า buy full version อยู่ ลองเล่นฉากนึงก็ปกติดี มี Trophy ให้ แต่อนาคตยังไม่รู้ว่าจะเป็นไง โหลดมาไว้ก็ไม่เสียหาย ^^

#10 w ! z

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 15 February 2012 - 05:27 PM

ไม่ทันแล้วครับ T^T

#11 Darksofear

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 15 February 2012 - 05:58 PM

เมื่อกี้ผมก็เพิ่งโหลดเสร็จมาครับ ลองเล่นดูแล้ว มันมีโทรฟี่ลิส ให้ด้วย คิดว่าน่าจะตัวเต็มนะครับ 555 ปกติถ้าเป็นแค่เดโม่ มันยังไม่น่าจะมี Trophy List มาให้อ่าครับ 55 แต่ก็เพิ่งลองเล่น ด่าน Training ไปเอง 555

#12 kombangguy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 15 February 2012 - 06:00 PM

มานั่งยันว่า ตัวเต็มจริง มั้งครับ มีโทรฟี่ด้วย

#13 w ! z

Posted 15 February 2012 - 06:04 PM

โหลดจากไหนกันครับ ทำไมผมไม่เห็นมีให้โหลดเดโม่ของไมเคิลเลยอ่ะ เห็นแต่ตัวเต็มสามสิบหกเหรียญ

#14 kombangguy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 15 February 2012 - 06:12 PM

คือเมื่อเช้าน่ะครับมันมี Demo ให้กดดาวโหลต ทีนี้เมื่อเช้าก็กดไป กะว่าเอามาลองเล่นแก้เบื่อ UC ทีนี้โหลตเส็ด เอ้ย แม่งตัวเต็มว่ะ

ณ ขณะนี้เป็นเสียเงินเท่านั้นเลยครับ ไม่มีกดให้ดาวโหลต Demo แล้วจ้า ..... :r31:

#15 w ! z

Posted 15 February 2012 - 06:13 PM

:r64: :r64: :r64:

#16 ohor

Posted 15 February 2012 - 06:14 PM

จ๊ากกกกกก เศร้าใจ

#17 Kow_Zaaa

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 15 February 2012 - 09:43 PM

โชคดีโหลดทันเมื่อตอนเย็น

อัพเดทตอนนี้ มีอีกเกมส์ที่อาการเดียวกันเลยครับ มีเดโมให้โหลดฟรีแต่ขนาดเท่ากับตัวเต็มเลย ไปลองโหลดกันดูครับว่า

ตัวเต็มไหม ไม่รู้ว่าจะมาแนวเดียวกับapp ในiphone ไหมที่เปิดให้โหลดฟรีแป๊ปเดียวแล้วก็ปิด

หรือระบบมันerror :r38: :r38:

View PostKow_Zaaa, on 15 February 2012 - 09:40 PM, said:

อัพเดทตอนนี้ มีอีกเกมส์ที่อาการเดียวกันเลยครับ มีเดโมให้โหลดฟรีแต่ขนาดเท่ากับตัวเต็มเลย ไปลองโหลดกันดูครับว่า

ตัวเต็มไหม ไม่รู้ว่าจะมาแนวเดียวกับapp ในiphone ไหมที่เปิดให้โหลดฟรีแป๊ปเดียวแล้วก็ปิด

โทษทีลืมบอก เกมส์Aspphat:Injection

หนุกหนานเลยเกมส์ราคาเป็นพันโหลดฟรี ถ้าใช่ก็2เกมส์และ

#18 wat2011

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Interests:3ds vita xbox 360 ps3

Posted 15 February 2012 - 09:56 PM

มีหลุดด้วย

#19 xkalima

Posted 15 February 2012 - 10:25 PM

View PostKow_Zaaa, on 15 February 2012 - 09:43 PM, said:

โทษทีลืมบอก เกมส์Aspphat:Injection

หนุกหนานเลยเกมส์ราคาเป็นพันโหลดฟรี ถ้าใช่ก็2เกมส์และ

มันก็เดโมธรรมดาอะครับ โหลดมามันก็จะขึ้นให้ชื้อfuulอยู่ดีครับ

#20 auns555

• High Royal Executive Members

Posted 15 February 2012 - 10:35 PM

พวกเกมเดโม ปกติมันจะมีสองแบบคือ
1. เล่นไปได้ไม่กี่ฉาก
2. เล่นไปได้จนถึงเวลาที่มันกำหนด ก็จะขึ้นโชว์ว่า ให้ซื้อแบบ Full Game ได้แล้ว และพอเราซื้อ Fullgame มันก็จะไม่เด้งอีก และไม่ต้องโหลดใหม่

ผมว่า PS Vita เกมที่เป็นตัวเดโมขนาดเท่ากับตัวเกมเต็ม ๆ น่าจะเป็นอย่างในกรณีข้อ 2 นะครับ

ยังไงก็ลองเทส ๆ ดูละกันครับ ไม่แน่อาจจะมีฟลุ๊กก็ได้
เพราะอย่างเกม ไมเคิล ปัจจุบันก็ไม่มีให้โหลด Demo แล้วนะ ฮ่าๆๆ