`

Jump to content

ขอคำแนะนำร้านอาหารหน่อยคร้าบ

4 replies to this topic

#1 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

• High Royal Executive Members

Posted 13 February 2012 - 12:18 PM

จะพาแฟนไปกิน แต่ยังคิดไม่ออกว่าพาไปที่ไหนดี แฟนผมเค้าชอบกินพวกยำ กับ ซูซิ นะครับ คือเคยไปกินซูซิแถวทองหล่อก้อร่อยดีนะ แต่ตอนนี้ไม่รู้มันจะยังดีเหมือนเดิมไหม แล้วก็พวกร้านอาหารไทย ประเภทยำ ส้มตำอะไรพวกนี้ ผมไม่ค่อยรู้ว่าร้านไหนอร่อยนะครับ ขอราคาไม่แพงมากด้วยจะดีเป็นอย่างยิ่งครับ(ช่วงนี้กรอบเหลือคณา)

เอาแบบติดรถไฟฟ้าด้วยจะดีมากครับ หรือในตัวห้างก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

#2 Zon&Sun

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 13 February 2012 - 03:23 PM

ลาบอุบลครับ ถูกมาก อร่อยอีกต่างหาก โดยเฉพาะส้มตำ รสชาติกลมกล่อมมากๆ (พิมพ์แล้วน้ำลายไหลเลยนะเนี่ย)

ไป 4 คน หมดไป 360 บาท กับข้าว 5 อย่าง ข้าวเปล่า 7 จาน เป็ปซี่ลิตรอีกขวด

Edited by Zon&Sun, 13 February 2012 - 03:25 PM.

#3 GianBuffalo

Mafia...Panda

• Royal Executive Members

Posted 13 February 2012 - 11:33 PM

ซูชิ แนะนำที่นึงครับซูชิ MASA ครับ

ลงรถไฟฟ้า ราชเทวี เดินเข้าซอยไปหน่อย เด็ดครับร้านนี้

http://www.facebook....170970542959420

#4 Ongsama

อ๋องซามะไร้พ่าย!!

Posted 14 February 2012 - 07:31 AM

เมื่อคืนถามแฟนปรากฏว่าเค้าไม่ได้ชอบซูซิ แต่ตอนนั้นแค่อยากกินตอนนี้ไม่อยากแล้ว

ไปไม่เป็นเลยผม - -"

#5 GianBuffalo

Mafia...Panda

• Royal Executive Members

Posted 14 February 2012 - 12:35 PM

555 เอาแล้วไง :r13: