`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ถามชาวSoul Clubนิด หุหุ...

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 13 Feb 2007

ตามหัวข้อเลยครับ หุหุ... ขอความคิดเห็นหน่อยเด้อ
ส่วนผมก็โอเคนะ... แต่คงไม่ฮาร์ดคอร์นะ ถ้าจะฮาร์คอร์ต้องไปอ่าเวบโน้นเอาเอง อิอิ...(รู้กันอยู่แล้วล่ะสิ 5555)

Mr.Contemporary's Photo Mr.Contemporary 13 Feb 2007

ถ้าเป็นที่นั่งสำหรับไปนั่งคุยสังสรรค์กับเพื่อนก๊ ok นะครับ
แต่ผมว่าถ้าอยากสบายตัว :aha: คงต้องไปตามที่คุณ หุหุหึหึ... ว่านั่นแหละ :sabai

kim's Photo kim 14 Feb 2007

ฮาร์ดคอร์มันเวปไหนนิ

Melodic's Photo Melodic 14 Feb 2007

เด็กๆก้อรอดูอยู่เหมือนกันครับ !!!

bads's Photo bads 16 Feb 2007

:um ส่วนมากก็น่าจะ20+แล้วนา ถ้ากลัวเกรียนเทพใจแตกก็ เอาเป็นว่าจัดทัวทุกๆสิ้นเดือนเลยก็ได้ครับคุณหุหุหึหึ... :aha:

Uncle EiEi's Photo Uncle EiEi 16 Feb 2007

:ah พาลุงไปทัวร์ด้วยเส่ะ พอดีเพิ่งโดนแฟนทิ้ง :cry2

Magic_Eye's Photo Magic_Eye 16 Feb 2007

ถ้าเธคนี่ ok เลยครับถ้า พวกนั่ง drink หรือ อ.อ.น. นี่ไม่ค่อยสันทัดครับ

bads's Photo bads 19 Feb 2007

เธคนี่ไม่ไหวแล้วงะ แก่แล้วไปเต้นแร้งเต้นกาคงตายซะก่อน ไปนั่งดิ้งนั่งทำตัวเป็นปลาหมึกใส่สาวๆชิวๆดีกว่างะ :aha:
ปล.บอทกินเที่ยวนี้ ไม่มีจัดมิดติ้งกันบ้างเหรอครับ อยากไปงะรึว่าไงครับเอาแถวBTSก็ได้ไปมาสะดวกดี :bye

vitty's Photo vitty 17 Mar 2007

ได้ทุกแนวเลยคร้าบ :aha: แต่ตื๊ดตื๊ดไม่ค่อยไหวแล้วครับ เริ่มแก่ละ :sabai

Alfie's Photo Alfie 22 Jun 2010

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš