`

Jump to content

รีวิว : วิธีการ shopping ซื้อเกมดาวน์โหลดของ PS Vita โดยใช้ id USA

47 replies to this topic

#41 tha

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 06 June 2012 - 11:40 PM

ขอบคุณครับ พึ่งได้เครื่องมา มีประโยชน์มากครับ

#42 Zeekky

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 09 June 2012 - 10:51 AM

ของผมก็ psn us เหมือนกันช่วงนี้ 2 จิด 2 ใจ มาก

#43 techita

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 03 August 2012 - 05:35 PM

ศึกษาๆๆ

#44 Greenforest

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 09 April 2013 - 09:09 AM

แนะนำที่ซื้อบัตร PSN, XBlive ใหม่

http://www.pcgamesup...-network-cards/

เว็บนี้ให้ของเร็วมากค่ะ และราคาบัตรจะเท่ากับหน้าบัตรเลย แต่ข้อเสียคือจะต้องจ่ายเพิ่มอีก 2 ดอลลาร์ เพื่อให้เค้าส่งโค้ดมาทางมือถือเรา แล้วเราเอาโค้ดที่ได้ทางมือถือไปยืนยันในหน้าจอซื้ออีกที

เพื่อจะได้โค้ด psn มาอีกทีหนึ่ง(เร็วมากจริงๆค่ะจ่ายเพย์พาลแล้วทำนู่นนี่อีกไม่เกินห้านาทีก็ได้โค้ดมาแล้ว)

#45 katikung555

นิยมเกมเก่า

• High Royal Executive Members

Posted 04 June 2013 - 07:12 PM

View PostGreenforest, on 09 April 2013 - 09:09 AM, said:

แนะนำที่ซื้อบัตร PSN, XBlive ใหม่

http://www.pcgamesup...-network-cards/

เว็บนี้ให้ของเร็วมากค่ะ และราคาบัตรจะเท่ากับหน้าบัตรเลย แต่ข้อเสียคือจะต้องจ่ายเพิ่มอีก 2 ดอลลาร์ เพื่อให้เค้าส่งโค้ดมาทางมือถือเรา แล้วเราเอาโค้ดที่ได้ทางมือถือไปยืนยันในหน้าจอซื้ออีกที

เพื่อจะได้โค้ด psn มาอีกทีหนึ่ง(เร็วมากจริงๆค่ะจ่ายเพย์พาลแล้วทำนู่นนี่อีกไม่เกินห้านาทีก็ได้โค้ดมาแล้ว)

สำหรับท่านที่มีบัตรเครดิต เว็บนี้สุดติ่งกระดิ่งแมวมากครับ ขอมาคอนเฟิร์มด้วยคน

เค้าเคลมไว้ว่าไม่เกิน 30 นาที มันเร็วสุดๆแบบว่า หลังจากเรายืนยันเบอร์มือถือแล้ว นาทีเดียวโค้ดมาเลยครับ

#46 Jerryf4

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 06 March 2014 - 12:34 AM

ขอบคุณมากครับ ละเอียดมากเลยครับ

#47 Burm

เซียนเกม

• Admin

Posted 22 March 2014 - 09:35 PM

Psn us ซื้อผ่านอเมซอนไม่ง่ายกว่าเหรอครับ
ราคาเท่าหน้าบัตร ตัดบัตรเครดิต
แต่ต้องปลอมที่อยู่ us

แถมเกม pc ลดราคาเพียบ แก้ปัญหาเร็วด้วย

#48 LOWRIDER

Estimado amigo

• High Royal Executive Members

Posted 04 April 2014 - 10:34 PM

เวลาโหลดเกมจาก psn ต้องเปิดเครื่องตลอดใช่ไหม sleep มันไม่โหลดใช่ไหมครับ