`

Jump to content

FIFA 12 Ultimate Team เล่นจบ 1 นัดแล้ว หลุดทุกครั้งเลย -*-

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Tkung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 February 2012 - 12:51 PM

ID Thai + แผ่นเกมส์ โซน 3 เล่นโหมดอื่นปกติหมดไม่มีปัญหาอะไรร เล่นออนไลน์ได้ทุก อย่างปกติ แต่ งง ตรงทำไมเล่นนัดเดียวเล่น หลุด ทุกครั้งเลย ทั้งเล่นกะคนอื่น กะ เล่น ธรรมดา มีวิธิแก้ไขตรงจุดนี้ไหมอะครับบ หรือ อดเล่นเลยย T T รบกวนพี่ๆๆ ผู้เชี่ยวชาญรบกวนแก้ไข ปัญหานี้ทีนะครับบ ขอบคุณมากๆๆๆครับบบ