`

Jump to content

ขอสอบถามเกี่ยวกับ patch pes 2012 หน่อยครับ

2 replies to this topic

#1 Gymz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 30 January 2012 - 02:46 PM

คือผมอัพเดท ครั้งสุดท้ายคือตัว Daymos OPE Elite PES2012 & WE2012 OF b4 Konami Update v1.01 แล้วหลังจากนั้น ไม่ว่าตัวใหม่ขนาดไหนออกมา ผมก็อัพเดทไม่ได้เลยครับ พอจะเข้าเกม เค้าก็บอกว่า มันคนละ version กัน ผมต้องทำไงอ่ะครับ จนตอนนี้ ตัวใหม่ล่าสุด คือ Daymos OPE Elite PES2012 OF v2 Npower & Liga Zon Sagres Emblem เกมผมก็ยังขึ้นว่า content คนละ version ใครมีวิธีแก้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือว่าผมต้องเปลี่ยนแผ่นเกม - -" ขอบคุณมากครับ

#2 swodfish

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 03 February 2012 - 11:14 AM

คิดว่าคงต้อง อัพเดท patch ของตัวเกมส์ก่อน ตอนนี้ล่าสุดน่าจะ 1.03

#3 Adachi

พ่กเลาไม๊ส่นหร่อก

• High Royal Executive Members

Posted 03 February 2012 - 04:06 PM

ผมยังเปลี่ยนเสื้อให้ไม่ได้เลยง่ะ แต่แพทกะดาต้าอัพแระ ถ้าเปิดเกมมาเลยแมนยูจะไม่มีเคลฟเวอรี่ นี่พออัพมายืนกลางคู่แอนเดอร์สันล่ะ