`

Jump to content

!!> เล่น Online Rank Match สนุกมาก..แต่มีคำถามแค๊ปปปป <!!

3 replies to this topic

#1 bank522

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 12 February 2007 - 06:12 PM

:cry ทำไมผมยิงคนอื่นแล้วมันตายยากจังอ่ะ...สันนิษฐานได้ 2 อย่าง..

1.) Action Replay :aha:

2.) เน็ทแล็ค... :her

หรือว่าเลเวลมีผลด้วยครับ....

ปล..สนุกมากเลยเล่น Online Rank Match :bye

#2 beamnintendo

เทพเกียร์มาจุติ ใครอยากอันเชิญinviteด้วย

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2007 - 07:29 PM

สักพักก็จะกลับมาหาเกียร์ :hihi

#3 SyncDGO

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 13 February 2007 - 06:09 PM

น่าจะเนตแลคนะครับ แต่ที่หน้าจอเรามันพริ้วเอง -*- ขนาดโยนระเบิดแปะที่หัวมันได้ยังไม่ตายเลย

#4 mennie

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 13 February 2007 - 06:39 PM

ผมก้อเล่นอยู่นะครับ สนุกดี เล่นเกียร์มันตายแล้วรอนานกว่าจะได้เล่นใหม่ด้วยแหละผมเลยไม่ค่อยชอบ

เลเวลทุกๆ 10 เลเวลจะได้ปลดล๊อคชุดครับ เวลาเลเวลเยอะๆจะได้โมเดลใหม่ด้วยเป็นตัวดำๆ มองยากเวลาเล่นฉากมืดๆครับ ได้เปรียบมาก