`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

รบกวนสอบถาม pes 2012 XBOX360 วิ่งกระตุกหน่...

ringleder's Photo ringleder 23 Jan 2012

จะขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับ pes 2012 หน่อยครับ
เกี่ยวกับเรื่อง bug ครับ
ผมเล่น 2 คนกับเพื่อนใช้กันคนละจอย
แต่จอย 1 จะ วิ่งแล้วกระตุก เป็นช่วงๆ เล่นจริงๆจังๆหวังผลอะไรไม่ได้เลย
หาดูใน google แล้วบอกว่าเป็น bug วิธีแก้ก็คือ ให้ sing out แล้วไป sing in จอย 2 แทน
แต่ลองดูแล้วก็ยังแก้ไม่หาย ถ้ามีวิธีใดแก้ รบกวนช่วยเหลือหน่อยครับ

ขอบคุณหลายๆครับ

archy's Photo archy 23 Jan 2012

เป็นเหมือนกันเลยครับ -..-
ปัญหาอีกอย่างคือ
เวลาเล่นช่วยกันจอยสองได้ทุ่ม หรือเตะมุมทุกที -__-

ringleder's Photo ringleder 24 Jan 2012

ปัญหาแก้ไม่ตก ฮือๆๆ

Adachi's Photo Adachi 03 Feb 2012

แต่มันหนุกดีนะ วินนิ่งเนี๊ยะ เล่นยังไงก็หนุก... สำหรับผม