`

Jump to content

ถามเกี่ยวกับDLCdragon age2หน่อยครับ

1 reply to this topic

#1 stillenigma

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 27 December 2011 - 02:37 PM

เครื่องผมเป็นRGHแล้วก็เลยไปโหลดDLC2ตัวนี้มาเล่นดู แต่ปรากฎว่าผมหาวิธีเริ่มเควสไม่เจออ่ะครับ คือเห็นมันเขียนให้กลับไปดูที่บ้านของHawkผมกลับไปแล้วก็ไม่เห็นมีอะไรเลย จะว่าไม่ได้อัพเดตTUก็ไม่น่าใช่เพราะผมเห็นในAPมันก็ขึ้นAPของDLCสองตัวนี้ให้เก็บแล้ว(หรือถ้าเป็นเพราะยังไม่ได้อัพTUใครมีTUแบบตัวใหม่สุดเลยๆรบกวนแปะให้ทีนะครับ) ไม่ทราบว่ามันต้องไปเริ่มเควสที่ไหนครับปวดมาก*-* แต่ไอ้แบล็ค เอ็มโพเรี่ยมกับDLCองค์ชายอะไรนั่นผมก็เล่นได้นะมีสองอันนี้แหละหาไม่เจอขอบคุณครับผม
ป.ล.ไฟล์DLCที่โหลดมาตัวlegacyมันมีTUมาให้ด้วยแต่ดันมีสองตัว*-* แต่เขียนว่าfor_MediaID_14F3A730กับTitleUpdate#2_for_MediaID_01433671ผมไม่รู้เป็นอันไหนเลยจับยัดไปสองอันเลย = ="

#2 stillenigma

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 27 December 2011 - 07:01 PM

อยากเล่นแล้วT-T