`

Jump to content

เล่น วินนิ่ง360 แล้วภาพกระตุก

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 owen

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 09 February 2007 - 01:25 PM

ถามหน่อยครับผมเล่น วินนิ่งของ 360 แล้วรู้สึกว่าภาพบาง Shot จะกระตุกๆ ไม่ทราบว่าของเพื่อนๆเป็นไหม

ของผมเล่นไม่ออนไลน์ นะครับ แต่เทียบกับใน PS2 ของPS2 ภาพไหลลื่นกว่าครับ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับเฟรมเรทของเกมส์

นี้หรือเปล่าแต่ก็ไม่น่าจะใช่นะครับเพราะ กราฟฟิคเกมส์นี้ก็พื้นๆไม่ได้กราฟฟิคสูงซะหน่อย ของเพื่อนๆที่เล่นอยู่เป็นเหมือนกันไหมครับ

#2 wisutratee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 09 February 2007 - 03:57 PM

ไม่เป็นอ่ะ

#3 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 09 February 2007 - 04:50 PM

ไม่เป็นเช่นกันครับบ :explain

#4 jummai

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 10 February 2007 - 09:35 AM

T_T ผมก็เป็นเหมือนกันนะเนี่ย รู้สึกจะเป้นตอนอัพเครื่องครั้งใหม่ เนี่ยอะคับ กระตุก เยอะเหมือนกันนะคับ เมือ่ก่อนเลนไม่เป็น

#5 boonma

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 11 February 2007 - 12:30 AM

ผมเป็นเวลาเปลี่ยนตัวในบางครั้งครับ ไม่รู้คนอื่นเป็นป่าว