`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

BF3 Mid air Kill ระดับเทพ

striker's Photo striker 12 Dec 2011

http://www.youtube.c...d&v=FOaGhE_sejI
คลิบแถมโชวความกากของ spawn point MW3 อย่าเอาไปทำตามนะครับ
ปล. คลิบบนแปะแล้วมันไม่โชว์งะ กดเข้าไปดูเอาละกัน

chappy's Photo chappy 12 Dec 2011

>>>>> spawn kill WTF !!!!!!!! :o_shout: :o_shout: :o_shout:

Pazippizzy's Photo Pazippizzy 12 Dec 2011

มันฮาตรง ยิงเสร็จแล้วดันกลับเข้าเครื่องได้อีกนี่สิ

เห็นแล้วนึกถึง mythbuster :like:

RONAN321's Photo RONAN321 12 Dec 2011

คือจะบอกว่า เล่นยังงี้มันสนุกตรงไหนคร๊าบบ!!

striker's Photo striker 12 Dec 2011

ลิ้งบนใครมีความสามารถแปะให้หน่อยจิ กลายเป็นมาดู spawn kill กันอย่างเดียว อยากให้ดูความเทพของ BF3 นะ

nastydog's Photo nastydog 13 Dec 2011

[url="http://www.youtube.com/watch?v=FOaGhE_sejI"]http://www.youtube.com/watch?v=FOaGhE_sejI[/url]

ไม่ติดแหะ
Edited by nastydog, 13 December 2011 - 10:44 AM.

Pazippizzy's Photo Pazippizzy 14 Dec 2011

พรีวิวขึ้นแล้วนะ น่าจะได้แล้ว

thaiger's Photo thaiger 14 Dec 2011

- ดูแล้วอ่ะ ต้น ไม่เคยกระโดดจาก jet ออกมาหมุน ๆ แล้วยิง jet อีกลำตก ลอยกลับเข้าไปแล้วกดแค่ B เบา ๆ ขับเจ๊ตต่อ อันนี้มันเบสิค ที่ทุกคนต้องทำได้นะ เมื่อวานก็ยังหัดให้ลูกสาวทำเลย
- ถ้าอยากเทพมาก ๆ แนะนำกดสูตร "กด xbox guide ค้าง" "กด D pad ขึ้น" แล้ว กด A รัว ๆ รับรองเครื่องบินหายวับ ขอบอก

striker's Photo striker 14 Dec 2011

พี่ขับเครื่องให้ มันไม่ตกได้ก่อนแล้วค่อยมาคุยดีกว่านะครับ :nothing:

Pazippizzy's Photo Pazippizzy 14 Dec 2011

- อย่างพี่อ้วนต้องดีดตัวออกมา แล้วเอา rpg ยิงรถถังด้านล่างเพื่อ disable พร้อมทิ้งตัวมา hijack รถถังโดยไม่กางร่ม แล้ว คนขับที่หนีไปโดน jet ที่ปล่อยไว้กลางอากาศหล่นใส่ตายใช่ปะครับ
:like:

- ผมก็กำลังฝึกอยู่นะ ใกล้ละ ขาดอย่างเดียว ยังไม่มีแผ่นจะเล่น
:sad2:

b777's Photo b777 15 Dec 2011

rpg ยิ่งเครื่องบินกลางอากาศได้ ผมว่าเทพแล้ว เจอมันกลับไปขับเครื่องบินได้ต่อด้วยนี่ซิ่... โครตตตตตตตตตเทพพพพพพพ

striker's Photo striker 17 Dec 2011

เพิ่มเติมสำหรับคนที่ จะปลดปืนใหม่ของ engineer ที่ต้องใช้ที่ซ่อมรถถัง จี้ รถถังศัตรูให้พังแนะนำให้เอาไปจี้ พวก จุดเกิดหรือ motion sensor ของสไนแทนครับ
ปล. อันนี้ไม่ได้ลองด้วยตัวเองนะครับ แต่ไปเห้นมาในบอร์ดว่าน่าจะใช้แทนกันได้ ลองดูกันนะครับ

thaiger's Photo thaiger 18 Dec 2011

ต้องจี้กี่ทีถึงได้ปืน แล้วถ้ามันหัวเราะต้องหัวเราะไปกับมันป่าว ถามจริง ๆ นะ

striker's Photo striker 18 Dec 2011

ไปดูใน assignment เอานะครับ พี่อ้วนนี่แก่แล้วยังตลกนะครับ เด๋วจะโดนนะครับ

MoMoShiRor's Photo MoMoShiRor 16 Feb 2012

โหดมากครับ-*-

MyAngel's Photo MyAngel 19 Feb 2012

อันนั้นผมดูบ่อยละ ภูมิใจมากเข้าไปตอนที่ view 6 หมื่นกว่าตอนนี้ 8 ล้านแล้วที่ชอบมีอีกคืออันนี้

อันบนผมว่าเจ๋งละพอมาเจออันนี้เงิบเลย

thaiger's Photo thaiger 22 Feb 2012

ถึงตอนนี้ขับ ฮ แล้ว กระโดดลงมา เพราะไม่มีรถจิ๊บ ขับรวม 5 ครั้งได้ คนเรามันต้องมีจุดยืน ตั้งใจว่าจะไม่ขับ ฮ ใน BF เด็ดขาด ดู clip ด้านบนแล้วฮาดีนะ มันยิงคนขับเครื่องบินจนตาย แล้ว กระโดด ร่อน ตัว ไปเอา ฮ มาขับต่อ ซะงั้น

teddyman's Photo teddyman 22 Feb 2012

ไม่ใช่ว่าขับไม่เป็นรึครับ :r18:

chappy's Photo chappy 23 Feb 2012

View Postteddyman, on 22 February 2012 - 08:38 PM, said:

ไม่ใช่ว่าขับไม่เป็นรึครับ :r18:

:r25: