`

Jump to content

ขออนุญาติลา Mw3 ออนไลน์ซักพักครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 bobomilan

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 04 December 2011 - 12:54 PM

ช่วงนี้ขออนุญาติลา Mw3 ออนไลน์ซักพักครับ

คือช่วงนี้ไปติด Skyrim น่ะครับ ไม่มีอะไรมาก :eiei:
เกมส์ดูดวิญญาณของแท้ หมดเวลาไปกับการเล่นเกมส์นี้หมด

ใคร Invite มาชวนเล่น MW3 ผมมาก็ไม่ได้ไปเล่นเลย ยังไงๆผมขอโทษไว้ก่อนล่วงหน้าครับผม

ขอไปดื่มดำกับ RPG ขั้นเทพของโลกซักพัก แล้วผมจะแวะๆไปเล่นด้วยคนน่ะครับ :sorry: