`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

พวกเกมไฟติ้งเก่าของ ps3 ยังมีคนออนอยู่ไหมครับ

hanabishi's Photo hanabishi 30 Nov 2011

tekken 6
ss4ae
soul caliber 4
พวกนี้ยังมีคนออนกันอยู่ไหมครับ ผมหมายถึงคนต่างชาตินะครับ พวกญี่ปุ่นแบบนี้
จะเอาไปประกอบการตัดสินใจซื้อเกมพวกนี้กลับมาเล่นครับ (เคยเล่นบน xbox แล้ว)
ขอบคุณครับ

DemonYok's Photo DemonYok 04 Dec 2011

ออนครับ ผมออน SSFIV AE PS3 อยู่ ก็มีคนมาเล่นเรื่อยๆครับ มันส์

AYAGO's Photo AYAGO 07 Dec 2011

ผมออน TEKKEN 6 ,SSF4 มาเล่นกันครับ

mirekavip's Photo mirekavip 10 Dec 2011

ผมเล่น arcana heart3...

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 26 Dec 2011

SSF4AE ถ้าว่างผมก็ยังเข้าเล่นอยู่ครับ