`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

เวลาapp มันลดเนี่ย....ส่วนหญ่มันจะลดกี่วัน...

maxi's Photo maxi 22 Nov 2011

พอดีว่า เล็งๆ Sygic sea. ไว้อยู่นะครับ
ลดจาก 29.99 เหลือ 24.99 ไม่รู้ว่ามันจะลดกีวันครับ (เงินเดือนออกวันศุกร์ครับ)
แล้วจะสอยเลยดีไหมครับ หรือรอให้ลดมากกว่านี้ดี เพราะเคยลดถึง 14.99 ตั้ง 2 ครั้งแนะครับ

Burm's Photo Burm 22 Nov 2011

มันก็มีตั้งแต่ ลดวันเดียว ยันเป็นอาทิตย์น่ะครับ
ต้องดู description โดยมากมันจะบอกว่าลดถึงวันไหนครับ

กรณี sygic เข้าไปอ่านดู มันลดถึง 1 ธันวาคม ครับ

maxi's Photo maxi 23 Nov 2011

โอ้ว...คณเบิ้มมาตอบเองเลย
ขอบคุณครับ จะได้จัดสักทีศุกร์นี้ :eiei: