`

Jump to content

ถามwhite knight ให้เพื่อนใช้ท่า คอบโบ กดอย่างไง

1 reply to this topic

#1 kerkkong

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 20 November 2011 - 08:24 PM

ถามwhite knight ให้เพื่อนใช้ท่า คอบโบ กดอย่างไง

ผมset ท่าคอมโบให้มันแล้ว แล้วเลือก tactic ให้มันใช้ Mp กะ AC

แต่ไม่เคยเห็นมันใช้ท่า combo เลยครับ ค่าAC ของมันไม่ลด

ต้องทำอย่างไง ให้เพื่อนเราใช้ท่า combo เหรอครับ

ขอบคุณครับ

#2 nunujung

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 22 November 2011 - 05:15 AM

กด L หรือ R ซักอย่างอะครับค้าง ผมไม่ได้เข้าเกมส์ แล้วที่ NPC จะมี สี่เหลี่ยมหรือ สามเหลี่ยมขึ้นที่ชื่อของ NPC อะครับ กดตัวไหนมันก็จะใช้ combo ครับ