`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ลงวินโดว์ใหม่แล้วมีปัญหาอะครับ

Sexboy's Photo Sexboy 14 Nov 2011

คือผมลงวินโดว์ 7 - 32 bit

มัน Screen Resolution ปรับละเอียดมากได้แค่ 1024x768

แล้วภาพออกมาไม่ดีเลยอะครับ แบนไปหมด

จอของผม 15 นิ้วอะครับ

คือผมอยากให้มันปรับเป็น

1280... ได้อะครับ พอดีมีอีกเครื่องปรับแบบนี้แล้วมันสมดุลดี

รบกวนผู้ทราบช่วยด้วยน่ะครับขอบคุณครับ

ผมใช้ acer aspire รุ่นท๊อป อะครับ

ขอบคุณครับ
Edited by Sexboy, 14 November 2011 - 07:58 PM.

Avant-garde's Photo Avant-garde 14 Nov 2011

ลง driver การ์ดจอก่อนครับ

Sexboy's Photo Sexboy 14 Nov 2011

ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้ มันต่อสายแลนไม่ได้เลยอะครับ

พอเข้าไปเซต ในออส มันไม่เห็นมีให้เซตเลยครับ

ไอ่หัวข้อ Lan on board ----> ENABLE ก็ไม่มี

อ๊ากกก เครียด แต่ขอบคุณครับ ใครก็ได้ช่วยผมที อุตส่าซท้อวินโด้แท้ กับคอมใหม่แรงๆ ไม่ได้เล่นซักทีอะ ฮือๆๆๆ

ขอบคุณครับ

เรียบร้อยหมดแล้วครับ ได้เล่น แบตฟิวแบบ มินิมัมสักทีอิอิ ขอบคุณครับ