`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

โหมด Head to Head Season ในFifa12 คืออะไรอ...

toss444's Photo toss444 12 Nov 2011

โหมด Head to Head Season ในFifa12 คืออะไรอะครับ มันมาแทนการแข่งแบบRanking Online เพิ่มLevel ในภาคก่อนๆใช่ไหมครับ แล้วอีกอย่างคือจะRematch ยังไงอะครับ

Dusamad's Photo Dusamad 12 Nov 2011

ใช่แล้วครับ ....rematch ก็ไม่ได้ครับ

harts's Photo harts 12 Nov 2011

ภาคนี้ไม่มีการปั่นแต้ม แหล่มๆ มัน random อย่างเดียว

hotyet's Photo hotyet 15 Nov 2011

มันเป็นโหมดเก็บแต้มไปเรื่อยๆอ่าครับ Ranking match นะ แต่จะสุ่มคู่ต่อสู้ให้เรา ไม่สามารถ rematch ได้ มันมีระดับของมันอ่าครับ เป็น level