`

Jump to content

เซ็งครับขอบ่นหน่อย

6 replies to this topic

#1 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 February 2007 - 11:09 PM

เมื่อกี้เล่นวินนิ่งแบบRankอยู่ พอผมนำ2-1ตอนเขี่ยค้างครับ ผมก็นึกว่าเครื่องผมค้าง ก็ลองกดแดชบอร์ดดู อ้าวก็ปกตินิ
ผมเลยส่งข้อความไปหาคู่เเข่งว่าเกิดอะไรขึ้น มันตอบกลับมาว่า เนตผมห่วย ผมเลยกดดูเกมเเทคของเค้าเป็นเกาหลี ผมเลยถามกลับไปว่า
คุณเป็นคนเกาหลีใช่ป่าว เค้าตอบกลับมาว่าไม่ใช่ ถามทำไม ผมอ่านจากข้อความที่ส่งมา3อัน น่าจะเป็นคนไทย แล้วปกติผมเล่นกะคนไทยกันเองไม่เคยเเม้เเต่กระตุก แล้วมันมาหาว่าเนตผมห่วย เเล้วยังบอกผมว่ามันเป็นปัญหาของผม ช่วยรีบๆออกไปด้วยเค้าไม่มีเวลามาก
ผมอ่านเเล้วโมโหมากครับ เออ ออกก็ได้วะความผิดของผมก็ไม่ใช่ เซ็งโคตรเลยครับ

มาแค่บ่นครับไม่มีไรมาก

ปล.คนที่เล่นด้วยรุ้สึกเกมแทคจะชื่อ ddim ประมาณนี้มั่ง :angry

Edited by sharp, 08 February 2007 - 11:32 PM.

#2 payunkung

Posted 07 February 2007 - 09:14 AM

แย่ครับ ผมก็เคยเจอ ไม่มีมารยาทเลยคนแบบนี้

#3 wisutratee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 07 February 2007 - 10:38 AM

ไอ้เลว ไอ้บ้า
ผมเจอประจำ
ขนาดผมโดนอัดไป 7-0 ยังกัดฟันสู้จนวินาทีสุดท้ายเลยครับ

#4 sharp

Posted 07 February 2007 - 10:39 AM

คุณ payunkung เปลี่ยนเกมเเทคเเล้วหรอครับ
งั้นเดี๋ยวผมต้องขออณุญาติaddเกมเเทคอันใหม่นะครับ

#5 `golf

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 08 February 2007 - 11:33 AM

อ่า มันเป็นเพราะอะไรเหรอครับ ผมเจอคล้ายๆกันเลยนะ

ตอนแรกไม่รู้ว่าเค้าเป็นคนไทยหรอก พอผมนำเค้าตอน1-0ก้อเฉยๆ พอ2-0แล้วเค้าก็เขี่ยบอลมาแล้วก็เตะทิ้ง ผมสังเกตุเห็นว่าเค้ากด start บ่อยๆอ่ะครับ เพราะมันข้นรูปนกหวีด เกมมันก็กระตุกๆ พอนำ3-0เค้าก็ทำอีก แล้วภาพก็ค้างไปเลย ผมก็รอซักพักแล้วเค้าก็ส่งmsgมา ถามผมว่าทำอะไร อย่าพยายามโกงเค้า ผมก็เลยส่งกลับไปว่า เค้าน่ะแหละโกง เค้าก็ด่าผมใหญ่เลยว่าเค้าจะโกงทำไมมันเป็นแค่เกม(ก็เกมแล้วผมจะโกงทำไมอ่ะ นำอยู่ด้วย แล้วเกมนี้มันมีโกงได้ด้วยเหรอ?)แล้วเค้าก็บอกว่าเน็ตผมมันห่วย ผมก็เลยเข้าไปดูidเค้าก็เลยเห็นว่าเค้าเป็นคนไทย ก็เลยจะคุยก่ะเค้าแต่เค้าบอกไม่มีไมค์ ผมก็เลยขี้เกียจคุย ช่างมัน มันก็แค่"เกม"

แล้วผมก็เลยอยากรู้ว่า ที่มันค้างเนี่ย เป็นเพราะอะไรเหรอ?
ผมเคยเป็นหลายทีเหมือนกันนะ เล่นๆแล้วก็ค้างไป
เป็นที่เน็ตผมจริงๆ หรือว่าอะไร เพราะเน็ตก็ไม่ได้หลุด เล่นก่ะคนอื่นก็ไม่เคยมีปัญหาเล่นได้จนจบเกม
หรือว่ามันกระตุกๆจนค้างไปเลย?

#6 sharp

Posted 08 February 2007 - 11:35 PM

คุณ `golf เจอเหตุการณ์เดียวกันเลยครับ ส่งmsg มาด่าเหมือนกันด้วย
คนเดียวกะของผมหรือป่าว - -

#7 `golf

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 08 February 2007 - 11:44 PM

ของผมชื่อ lippi360 อ่ะ ไม่รุ้ว่าเล่นอยู่บอร์ดนี้ด้วยรึป่าวนะ?

ผมไม่ได้ว่าเค้านะ เพราะผมไม่รุ้ว่ามันเป็นเพราะอะไร?

แต่ไม่ชอบที่ส่งmsgมาบอกว่าผมโกงเนี่ยแหละ- -'