`

Jump to content

ทาง Fifa 12 มี patch fifa 2012 Xbox360 มั้ยครับ แล้วมีวิธีทำเปล่า

3 replies to this topic

#1 city

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 08 November 2011 - 11:47 AM

ทาง Fifa 12 มี patch fifa 2012 Xbox360 มั้ยครับ แล้วมีวิธีทำเปล่า
แล้วถ้าผมจะทำเองนี้ มันต้องให้ โปรแกรมอะไรทำครับ
ทำแบบ Pes 12 เปล่าครับ

#2 kontee2449

• Interests:Game & Computer

Posted 08 November 2011 - 03:40 PM

ฟีฟ่าได้ลิขสิทธิ์ทุกอย่างอยู่แล้ว
จะเสียเวลาเล่นเกมไปทำ patch ทำไมครับ?
ถ้าจะหา DCL ที่ update นักเตะละก็มีครับ serch ในเนท' นี่แหละเยอะแยะ
ขยันๆ search เดี๋ยวก็เจอครับ ยิ่งทาง xbox ละหาง่ายกว่า PS3 เสียอีก
กลุ่ม Hacker ฝั่ง xbox มีอะไรออกมาเรื่อยๆละครับ
ไม่อยากที่ทางมาก เดี๋ยวจะไม่สนุกกับสิ่งที่คุณค้นพบเองครับ ^^

#3 city

Posted 08 November 2011 - 04:16 PM

ผมหมายถึงหน้าตานักแตะครับให้หน้าตาเหมือนกว่านี้อะครับเหมือนใน PC ครับ แล้ว DLC นี้คืออะไรครับผมไม่รู้จิงๆๆ ขอบคุณครับ

View Postcity, on 08 November 2011 - 04:16 PM, said:

ผมหมายถึงหน้าตานักเตะครับให้หน้าตาเหมือนกว่านี้อะครับเหมือนใน PC ครับ แล้ว DLC นี้คืออะไรครับผมไม่รู้จิงๆๆ ขอบคุณครับ

#4 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

• High Royal Executive Members

Posted 12 November 2011 - 01:12 PM

คงไม่มีแหละครับ patch ให้หน้าเหมือนกว่านี้อะน้า เพราะ FIFA ได้ลิขสิทธ์ทำเต็มๆ หน้านักเตะก็ทำออกมาแบบที่เขาคิดว่าเหมือนสุดๆแล้ว

อย่าง PES ผมเข้าใจว่าได้ลิขสิทธ์มาไม่ครบเลยหน้าตาไม่เหมือน พอคนเริ่มทำ เริ่ม hack ได้มันเลยเหมือนขึ้นๆ จนเหมือนกว่า fifa ในบางตัวเลยครับ