`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

เหล่าทหารทั้งหลาย หมดเวลาวิดน้ำ, ขนกระสอบท...

logica's Photo logica 29 Oct 2011

ร้านที่ลาดพร้าวโทรมาตามสองรอบล่ะ ขอให้ส่ง EMS ไปที่ลำปาง แต่ทางร้านบอกไปรษณีย์ปิด คงออนไลน์ไม่ได้อีกหลายอาทิตย์เพราะบ้านที่ลำลูกกายังจมน้ำ ตอนนี้ยังอยู่โคราชมาทำงาน อาทิตย์หน้ายังไม่รู้ชะตากรรมว่าจะไปอยู่ไหน หรือกลับไปตั้งหลักที่ลำปาง แต่เหนื่อยเวลาต้องขับรถมาทำงานถ้าเครื่องลูกค้ามีปัญหาอีก นั่งเล่น offline กับ fifa ที่พกเครื่องติดรถมาด้วยต่อไป สงสัยได้เล่นอีกที MW3 พอดีครับพี่น้อง แต่จะพยายามออน BF อาทิตย์ละวันครับ :eiei:

XParm's Photo XParm 29 Oct 2011

แผ่นมาถึงแว้วว ไว้เจอกันนะจ๊ะทุกท่าน

chappy's Photo chappy 29 Oct 2011

XParm, on 29 October 2011 - 10:35 AM, said:

แผ่นมาถึงแว้วว ไว้เจอกันนะจ๊ะทุกท่าน
>>>>> รออยู่นะฮาฟฟฟฟ หาคนเติมกระสุนอยู่พอดี :wow2:

thaiger's Photo thaiger 29 Oct 2011

วันนี้ลองเล่นแบบไม่ออกจากสนามดูอ่ะครับ สถืติก็เป็นแบบลายเซ็นต์คือทุก 3 - 4 ตา ไทยเกอร์จะแพ้แค่ตาเดียว เพื่อน ๆ ที่บอกว่าจะแพ้แล้วออก มันไม่ใช่ thaiger นะครับ วันนี้เห็นตาต้นหนีแพ้ออกไปตานึง คนเห็นกันเยอะเลย

solity's Photo solity 31 Oct 2011

bozs115 เล่นด้วยครับ

itburn's Photo itburn 01 Nov 2011

gametag: itburnoh ครับ เพิ่งลอง live ครับ ด้านมือออนได้ป่าวครับ

itburn, on 01 November 2011 - 08:25 PM, said:

gametag: itburnoh ครับ เพิ่งลอง live ครับ ด้านมือออนได้ป่าวครับ
^ด้านมืด ครับ

®å¥ЌΘçΦ♏$©™'s Photo ®å¥ЌΘçΦ♏$©™ 03 Nov 2011

จะมาเก็บ Dogtag เอ๊ย ติดตามเทคนิคทั่นนายพลอ้วนบ่อย ๆ นะครับ

หมูดำ's Photo หมูดำ 04 Nov 2011

ได้แผ่นเมื่อวาน

ฝากตัวด้วยกั๊บ :hi:

B_BanK's Photo B_BanK 04 Nov 2011

Bankky3459 รายงานตัวครับ เล่นทุกวัน ค่ำๆขึ้นไป