`
←  RPG Corner
Logo
»

รบกวนผู้รู้แนะนำเกี่ยวกับการ load Video จา...

achakul's Photo achakul 25 Oct 2011

ตามนี้เลยครับ ทำตามแล้วแบบกรอ ISBN 13 หลัก และหนังสือก็ลงทะเบียนแล้วทำข้อหนึ่งกับสองเสร็จแล้ว แต่ตัว Video Code ไม่รู้เอามาจากไหนอะครับหาไม่เจอเลย จะลองดูว่ามี video อะไรนอกเหนือจากที่คนอื่นเอาลง youtube บ้าง

ป.ล. รูปเอามาจากที่สมาชิกให้โหลดนะครับแต่หนังสือเล่มจริงก็มีอยู่แล้วนะครับ ไม่ใช่มั่วจะดูฟรีนะครับ

Uploaded with ImageShack.us
Edited by achakul, 25 October 2011 - 12:07 AM.