`

Jump to content

ถามเรื่องระบบออนไลน์ dark soul

4 replies to this topic

#1 miyalovic

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 18 October 2011 - 04:55 PM

สวัสดีครับ คือตอนนี้ติดเกม dark soul มากๆครับ แต่เล่นกุ๊กกู๋ใน 360 เลยอยากทราบว่า ระบบออนไลน์ของเกมนี้มันเป็นยังไงครับ เรียกกันมาตีหน้าบอสอย่างเดียวรึเปล่าครับ ถ้าเจ๋งจะได้จัดแท้ใน ps3 มาเล่นหนะครับ ขอถามอีกอย่างครับ ถ้าเราตี npc ตาย เราสามารถไปล้างบาปที่โบสภ์ได้ใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ :o_sorry:

ติดงอมแงมเลยครับเกมนี้ ตอนแรกอยากจะเขวี้ยงจอยทิ้ง มาตอนนี้ เล่นอยู่เกมเดียวแล้ว :love2:

#2 noneh

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 18 October 2011 - 07:18 PM

เป็นเกมส์ที่เล่นจบแล้ว รู้สึกภูมิใจมาก กุทำได้ :cry: :letme:

#3 Santao

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 22 October 2011 - 08:46 PM

ระบบ ออนไลน์ เจอกันยากครับ LVห่างกันไม่เกิน 10% ครับ สมมุม เวล 50 ถึงเล่นได้กับ เวล 45-55 ซึ่ง หายากมาก ๆ ครับ

แต่ถ้าเกิดเราเจาะเข้าไปในโลกของคนอื่น นั่นง่ายกว่ามากครับ

#4 oakzter

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 01 November 2011 - 10:48 AM

View Postmiyalovic, on 18 October 2011 - 04:55 PM, said:

สวัสดีครับ คือตอนนี้ติดเกม dark soul มากๆครับ แต่เล่นกุ๊กกู๋ใน 360 เลยอยากทราบว่า ระบบออนไลน์ของเกมนี้มันเป็นยังไงครับ เรียกกันมาตีหน้าบอสอย่างเดียวรึเปล่าครับ ถ้าเจ๋งจะได้จัดแท้ใน ps3 มาเล่นหนะครับ ขอถามอีกอย่างครับ ถ้าเราตี npc ตาย เราสามารถไปล้างบาปที่โบสภ์ได้ใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ :o_sorry:

ติดงอมแงมเลยครับเกมนี้ ตอนแรกอยากจะเขวี้ยงจอยทิ้ง มาตอนนี้ เล่นอยู่เกมเดียวแล้ว :love2:
ความเร้าใจอยู่ที่ไปเจาะโลกคนอื่นครับ ลุ้นระทึก

#5 DarkGenji

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 18 November 2011 - 10:31 PM

เกมนี้ถ้าเล่นไม่ออนนี่ความสนุกผมให้ 80/100 แต่ถ้าออนไลน์ผมให้ 1000/100 เลยครับ
สรุปว่าซื้อมาออนเล่นเลยครับ ผมยังงงว่าเกมยากขนาดนี้ยังเล่นคนเดียวได้นี่เก่งมากเลย