`

Jump to content

เล่น Street Fighter 4 AE online แล้วกระตุกจนไม่อยากเล่นเลยครับ

3 replies to this topic

#1 kyo13

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 14 October 2011 - 11:50 PM

ไม่มีอะไรครับ มาระบายอารมณ์ครับ อุตสาห์ตั้งใจเล่น แต่ net บ้านเราโคตรกาก ทำเอาเสียอารมณ์อย่างแรงครับ

#2 โจ้

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 October 2011 - 05:08 PM

ลองปรับconfigใหม่ดูครับ ที่ผมเล่นมันก็ลื่นดีนะ ขนาดเจอพวกสิงค์โปร์ อินเดีย ฟิลิปปินส์ก็ยังเล่นได้อยู่ จะมีปัญหาก็ช่วงนี้หลุดค่อนข้างบ่อย

#3 นินจาช่วยเจ้าหญิง8

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 16 October 2011 - 12:16 AM

ไม่รู้คุณ kyo13 เล่นเครื่องไหนครับ แต่ผมเล่นบนxbox มีอารมณ์เดียวกับคุณเลยครับ เซง pingเรามันครอตน่าอายชาวบ้านเค้าเลยครับ
บางคนดีหน่อยเค้าก็อยากลองเล่นด้วย แต่หลายคนไม่เอาเลยเพราะpingเรามันน่าเกียจเกินนนน

ทางที่ดีต้องคงต้องจอยกับคนไทยด้วยกันลื่นปี๊ดด สนุกมาก

แต่ส่วนตัว ผมมาตกม้าตายเพราะฝีมืออ่อนเกิน :lol: เล่นแล้วเกรงใจเค้า เล่นวะแพ้ทุกตา555+
ถ้าping เราออกนอกดีๆ ผมว่าคนไทยเรานี่ละสอยคะแนนพวกต่างชาติลงมาได้สบายๆเลย :love2:

#4 Auy

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 29 October 2011 - 07:32 PM

เล่นกับคนไทยสิ ลื่นปรี้ดดด ผมเล่นอยู่เกมส์เดียวมาเป็นปี ไม่มีปัญหานะ :love2:

อย่าเล่นกับต่างชาติครับ