`

Jump to content

เมื่อคืนออนเกียสามกัน เสียงไมค์คุยกันมีขาดหายบ้างไหมครับ

2 replies to this topic

#1 yody

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 28 September 2011 - 01:39 AM

ลองออนเกียดูครั้งแรก วันนีี้ช่วง สี่ทุ่มถึงราวๆตีหนึ่ง เล่นเกมลื่นปกตินะครับ แต่ไม่ได้ยินเสียงคุยในทีมเลย หรือบางทีได้ยินบ้างแต่มีขาดหายเป็นระยะ :confuse:
ไม่รู้ว่าเป็นปกติของออนฝั่ง360ป่าวครับ พอดีผมไม่เคยออนมาก่อน หรือว่ามันต้องมีการตั้งค่าไมค์อย่างไรบ้างคับ :sorry3:

#2 Interstella555

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 28 September 2011 - 02:49 AM

เค้าอยู่ในปาร์ตี้กันรึป่าวครับ เลยไม่ได้ยินเสียง

#3 peXXeq

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 01 October 2011 - 07:10 PM

ส่วนใหญ่ เขาคุยในปาร์ตี้กันนะครับ