`

Jump to content

White Knight Chronicle 2 นี่เริ่มเล่นภาคสองได้เลยหรือเปล่าครับ

1 reply to this topic

#1 ken17

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 26 September 2011 - 05:42 PM

White Knight Chronicle 2 นี่เริ่มเล่นภาคสองได้เลยหรือเปล่าครับ

พอดีผมเล่นจบภาคหนึ่งแล้ว แต่เซฟเกมมันอยู่ในเครื่องเ ด้านมืดนะครับ (มี 2 เครื่อง) ลองก็อปแล้ว มันล็อค ID เอาไปเล่นอีกเครื่องด้านสว่างไม่ได้ มันจะฟ้องว่าเป็นเซฟของคนอื่น ไม่ให้โหลด

เลยอยากรู้ว่าเริ่มเล่นภาค 2 ได้เลยหรือเปล่า ผมจะได้ซื้อแผ่นครับ (ขี้เกียจเล่นภาค 1 ใหม่นะครับ)

หรือมีวิธีก็อปข้อมูล ID ของเครื่องมืด ไปเครื่องสว่างมั้ยครับ (เฉพาะ ID อย่างเดียวครับ)

#2 SoLid_frOg

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 26 September 2011 - 06:18 PM

เริ่มภาค 2 ได้เลยครับ เลเวลเริ่มที่ 35 ไอเท็มบางส่วนครับ