`

Jump to content

ใครเคยเจอคนแบบนี้มั้ง มันกระเทยเปล่า

• You cannot reply to this topic
5 replies to this topic

#1 rEbrOvZ

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 03 February 2007 - 09:03 PM

คน China นะครับ ชื่อ csmxbox เรื่องมีอยู่ว่ามันเป็น

Host เป็นเจ้าบ้าน มันปรับ ขอเวลานอกไม่ได้ ปรับ เปลี่ยนตัวไม่ได้

มันเล่น Brazil ผม Barcelona

เริ่มเกมมามัน เก็บ Puyol Ronaldiyo Eto Messi

ตั้งแต่เริ่มเกมเลย จนผมโดนมันนำ 1 - 0 แล้วถามหน่อยผมจะ ยิงคืนได้ไงครับ

มันหน้าด้านมากๆเกิดมาไม่เคยพบเจอ

#2 wisutratee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 04 February 2007 - 11:46 AM

TACTICS สุดเลวร้าย
เอาคืนมันมั่งดีก่า

#3 ngern

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 04 February 2007 - 03:31 PM

ผมเจอแต่แบบกดเปลี่ยนตัวแล้วไม่ยอมกดเข้าเล่นต่อรอจนเราทนไม่ได้ วันนี้เจอไป2รอบ คนSingaporeกับKorea ครับ ยิ่งเกาหลีนี่เล่นแต่ต้นเกมเลยพยายามเตะออกตั้งแต่ต้นเกมแล้วก็ไม่ยอมเล่นต่อเลย :mad

พอมาดูที่ดาวตรงprofileก็มั่นใจว่าเล่นมุขนี้ประจำแหงๆเพราะมีดาวอยู่คนละ2ดวง คงโดนคนavoidเยอะแน่ๆครับ :her

Edited by ngern, 04 February 2007 - 03:31 PM.

#4 wisutratee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 06 February 2007 - 06:29 PM

คุณ ngern ไว้เจอกันแน่
คราวที่แล้วถล่มผมซะหมดรูปเลย
แต่รอให้ผมเก่งกว่านี้ก่อนนะ

#5 coolbanana

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 07 February 2007 - 12:17 PM

เข้ามาทักทาย คุณ ngern กับ rebrov คับ

#6 GamerJr.

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 09 February 2007 - 09:29 PM

คุณ ngern ป่าวอ่ะที่วันก่อนเล่น milan กับอาเซนอลผมอ่า
โดนไปซะเลย(ผมโดนอ่า) T_T