`

Jump to content

รู้สึกไหมครับว่าเดี๋ยวนี้ชายแท้มันน้อยลงทุกที

44 replies to this topic

#1 guest_james

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 15 September 2011 - 12:55 AM

เมื่อก่อนก็ยังเฉยๆ กับพวกนี้นะ แต่หลังๆ มันเพิ่มปริมาณขึ้นอย่างรวดเร็ว
ไม่ว่าจะขึ้นรถไฟฟ้า รถใต้ดิน ลงเรือ เป็นต้องเจอ วันนี้ไปซื้อของ BigC ก็เจอเด็กมัธยม ขาสั้น 4-5 คน ทาปากแดง
(ใส่คอนแทคน์ตาแดงด้วย) โพสต์ท่าถ่ายรูปลง fb กัน กรี๊ดกร๊าดกันใหญ่
นี่ยังไม่รวมพวกแอ๊บแมน ไม่แสดงออกอีก

บ้านเรามันเสรีเกินไปไหมอะ ทั้งหนัง ละคร DJ นักร้อง พิธีกร ไม่พ้นต้องเจอพวกนี้
ต่างประเทศเค้าเยอะเหมือนบ้านเรามั๊ย

รุ่นน้องเคยไปดูคอมให้เพื่อนมันคนนึง นั่งกินเหล้าไปด้วยซ่อมไปด้วย กะว่าเมาเสร็จก็นอนห้องมันเลย
ระหว่างนั้นก็กดหาเพลงใน hdd เปิดฟังระหว่างกินเหล้า ดันไปเจอคลิป+รูปผู้ชายเปลือย ใน hdd เป็นร้อยๆ
มันรีบเผ่นกลับบ้านเลย ขืนเมาหลับมีหวังโดน D-tox ลำไส้ใหญ่แน่ๆ :afraid:

ผมก็เคยเจอ hdd มาฝากก๊อปเกมส์ เปิดมาเจอ folder "หนังเกย์" กดเข้าไป เจอคลิปเป็นร้อยเรื่อง :afraid:

อะไรทำให้ผู้ชายแท้ๆ เปลี่ยนไปเป็นพวกนั้นได้ มาแชร์ประสบการณ์กันหน่อยครับ

เพื่อนผมมันว่า เป็นเพราะมีแฟนเป็นผู้หญิงมากเรื่อง ผู้ชายด้วยกันเข้าใจกันได้ง่ายกว่า

Edited by guest_james, 15 September 2011 - 12:57 AM.

#2 Step Hip

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 15 September 2011 - 01:35 AM

ในวิกิตย่อมมีโอกาศครับ อย่างน้อยทำให้เราจีบ ญ ได้คล่องขึ้น
เพราะพวกนี้ได้หารจำนวนชายไทยแท้ๆไปเกือบหมด :dance_left: :dance_right:

#3 loof

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 September 2011 - 01:40 AM

ถามถูกที่เเล้วที่นี่ เเหล่งรวมใหญ่เลย :laugh3: :laugh3: :laugh3:

#4 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

• High Royal Executive Members

Posted 15 September 2011 - 01:40 AM

อ่านข่าวนี้แล้วไม่รู้จะสงสารใคร

โอละพ่อ! วิวาห์ชายรักชาย เจ้าบ่าวเพิ่งรู้ เจ้าสาวเป็นกะเทย

เกิดเรื่องโอละพ่อขึ้นเมื่อ ก่อนหน้านี้สื่อต่างๆ นำเสนอข่าวงานวิวาห์ชายรักชาย ของคู่รักคู่หนึ่งใน อ.ท่าแพ จ.สตูล ซึ่งฝ่ายเจ้าสาวคือ นายอนุรักษ์ หรือดาด้า จันอยู่ อายุ 16 ปี กะเทยที่ฝ่ายเจ้าบ่าวคือนาย อิสมาแอล หรือมาแอล หลังจิ อายุ 18 ปี นำเงินสิดสอดมาสู่ขอ จำนวน 3 หมื่นบาท ซึ่งงานวิวาห์จัดขึ้นไปแล้วเมื่อวันที่ 10 ก.ย.54 ที่ผ่านมา

จนกระทั่งเช้าวันนี้ มีการแถลงข่าวจาก ญาติผู้ใหญ่ของฝ่ายเจ้าบ่าว ที่สำนักงานคณะกรรมการอิสลามประจำจังหวัดสตูล ต.ฉลุง อ.เมืองสตูล ว่า ก่อนหน้านี้ ฝ่ายเจ้าบ่าวและญาติๆไม่ทราบมาก่อนว่า น้องดาด้า หรือเจ้าสาวเป็นกะเทย จนกระทั่งวันแต่งงาน ได้ขอบัตรประชาชนฝ่ายหญิงดู จนกระทั่งทราบว่า เผลอไปแต่งงานกับผู้ชายด้วยกันเข้า ซึ่งผิดกับหลักศาสนา เป็นบาปใหญ่

“หากรู้ตอนแรกก็คงไม่ให้มีการแต่งงานกัน เพราะนายอิสมาแอลเมีอาการทางสมองด้วย ”

ด้านนายอิสมาแอล กล่าวว่า ตนรู้จักกับดาด้ามาประมาณ 1 เดือน ซึ่งตอนแรกก็ไม่รู้ว่าเจ้าสาวเป้นผู้ชาย ตอนนี้เลิกกันแล้วก็ไม่ได้เสียใจ อะไร ผิดกับฝ่ายเจ้าสาวที่บอกว่า ฝ่ายชายรู้จักกันมาเป็นเดือนแล้ว พร้อมกับยืนยันว่า ฝ่ายชายรู้ว่าตนเป็นสาวประเภทสอง แต่เมื่อเกิดเหตุการณ์เช่นนี้ก็ไม่ติดใจอะไร ยอมเลิกรากันไป

#5 Boyd

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 15 September 2011 - 01:59 AM

สวัสดีครับ เยอะมากครับ ผมไปเดินพาราก้อนมา 90 เปอใช่ทั้งนั้นเลยครับ มีเดินควงแขนกันเดินจับมือกันเยอะมากเกินกว่าคำว่าเพื่อนครับ น่าจะมาจากสื่อและการที่สังคมเปิดกว้างขึ้นด้วยครับ

#6 Fuunsaiki

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 15 September 2011 - 02:18 AM

นั่นสิครับ ผมเคยเจอเพื่อนผมนี่แล่ะ ก็คบกับมันมาสมัยม.ปลาย มันดูเดินสบัดตูดนิดๆ แต่เท่าที่สังเกตมันก็ชอบผู้หญิงปกตินี่แล่ะ ช่วง2ปีก่อนไปเที่ยว Hkกับมัน มีอยู่คืนนึงมันมีอารมณ์กระโดดขึ้นมาบนเตียงผม ผมก็หลับอยู่ เอ่ อะไรมาทับกุวะเนี่ย หนักๆ ผมสะดุ้งตื่น พร้อมกับ ชายร่างโตสูง188 มันบอกมันเงี่ยนมากมา...ให้กูหน่อย ผมตกใจไล่มันไปห้องน้ำเลย แล้วด่ามันไล่หลังไปอีก สุดท้ายมันมาสารภาพว่า มันซัดทั้งหญิงทั้งชาย โอ่พระเจ้า ดีนะที่กุรอดมาได้!! ไม่ไปไหนกับแม่มอีกเ้ลย ไปเล่าให้เพื่อนคนอื่นฟัง โดนหัวเราะก๊ากเลย!

#7 guest_james

Posted 15 September 2011 - 02:26 AM

View PostFuunsaiki, on 15 September 2011 - 02:18 AM, said:

นั่นสิครับ ผมเคยเจอเพื่อนผมนี่แล่ะ ก็คบกับมันมาสมัยม.ปลาย มันดูเดินสบัดตูดนิดๆ แต่เท่าที่สังเกตมันก็ชอบผู้หญิงปกตินี่แล่ะ ช่วง2ปีก่อนไปเที่ยว Hkกับมัน มีอยู่คืนนึงมันมีอารมณ์กระโดดขึ้นมาบนเตียงผม ผมก็หลับอยู่ เอ่ อะไรมาทับกุวะเนี่ย หนักๆ ผมสะดุ้งตื่น พร้อมกับ ชายร่างโตสูง188 มันบอกมันเงี่ยนมากมา...ให้กูหน่อย ผมตกใจไล่มันไปห้องน้ำเลย แล้วด่ามันไล่หลังไปอีก สุดท้ายมันมาสารภาพว่า มันซัดทั้งหญิงทั้งชาย โอ่พระเจ้า ดีนะที่กุรอดมาได้!! ไม่ไปไหนกับแม่มอีกเ้ลย ไปเล่าให้เพื่อนคนอื่นฟัง โดนหัวเราะก๊ากเลย!

เกือบโดน dtox แล้วเนี่ย :o_worry:

#8 Batman Begins

• Interests:Movie, Games, Computer, Software etc

Posted 15 September 2011 - 02:26 AM

View PostStep Hip, on 15 September 2011 - 01:35 AM, said:

ในวิกิตย่อมมีโอกาศครับ อย่างน้อยทำให้เราจีบ ญ ได้คล่องขึ้น
เพราะพวกนี้ได้หารจำนวนชายไทยแท้ๆไปเกือบหมด :dance_left: :dance_right:

เห็นด้วยคับ :sorry:

#9 dy_break

คนเก่ง

Posted 15 September 2011 - 03:10 AM

เชื่อใหมครับผูหญิงบางคนเสือกชอบเกย์ อีก

#10 superkman

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 15 September 2011 - 03:28 AM

ทอมก็เยอะมากครับ แฟนทอมยังน่ารักมากอีก

#11 back-g

Posted 15 September 2011 - 03:36 AM

:afraid: :afraid: :afraid:

#12 sarunyu_a

Posted 15 September 2011 - 03:52 AM

ถึง "เจี๊ยวเล็ก" แต่ก็แมน :smart:

#13 ผมเอง

Posted 15 September 2011 - 04:31 AM

ผมว่าสื่อต่างๆมันมีผลพอสมควรนะ

ถ้าลองเปิดทีวีดูก็จะเจอะดาราพีธีกรแนวๆนี้เกลื่อนไปหมด เหมือนเป็นการสนับสนุนกลายๆ

ความจริงไอ้เรื่องรสนิยมทางเพศแบบนี้ถึงจะไม่ผิด แต่ก็ไม่ถึงขั้นน่าสนับสนุนนะ

#14 ginji

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 15 September 2011 - 05:38 AM

อืมไช่ครับ ผมเคยเห็น พวกนี้ หน้าใสหน่อย ผู้หญิง ต้องเหล่ ทั้งที่ ท่าเดินมันไปซะขนาดนั้น

แต่ดีแล้วครับ เป็นๆกันให้หมดไปเถอะ ขอผู้หญิงให้ผมล่ะกัน

#15 Zon&Sun

เซียนเกม

Posted 15 September 2011 - 06:04 AM

ลึกซึ้ง ลึกซึ้ง

อย่าว่าแต่ที่อื่นเลยครับ ในเวบเราก็น่าจะมีพอสมควรนะ

Edited by Zon&Sun, 15 September 2011 - 03:38 PM.

#16 BobbY_MugeN

เซียนเกม

Posted 15 September 2011 - 06:16 AM

ผมรู้สึกนะ

ผู้ชายชอบของสวยๆงามๆ ซึ่งก็หมายถึงผู้หญิงด้วย

แต่สมัยนี้คิดดูครับ ผู้ชายแนว metrosexual แต่งตัวเก่งขึ้น รักษารูปร่างมากขึ้น ดูแลหน้าตามากขึ้น

พอดูดีขึ้น มันก็เหมือนมีแสงออร่า ผู้ชายคนอื่นๆยังต้องมอง มองไปมองมาก็เห็นเป็นของสวยๆงามๆ

สุดท้ายก็เป็นไบ ได้ทั้ง 2 เพศ :o_worry:

#17 poad

เซียนเกม

Posted 15 September 2011 - 06:55 AM

View PostBobbY_MugeN, on 15 September 2011 - 06:16 AM, said:

ผมรู้สึกนะ

ผู้ชายชอบของสวยๆงามๆ ซึ่งก็หมายถึงผู้หญิงด้วย

แต่สมัยนี้คิดดูครับ ผู้ชายแนว metrosexual แต่งตัวเก่งขึ้น รักษารูปร่างมากขึ้น ดูแลหน้าตามากขึ้น

พอดูดีขึ้น มันก็เหมือนมีแสงออร่า ผู้ชายคนอื่นๆยังต้องมอง มองไปมองมาก็เห็นเป็นของสวยๆงามๆ

สุดท้ายก็เป็นไบ ได้ทั้ง 2 เพศ :o_worry:

ลึกซึ้ง :cat_yes:

#18 namco_bsd

..... Dol_52. ^_^ ......

Posted 15 September 2011 - 07:07 AM

เห็นด้วย ล้าน %

ขนาดที่ทำงานเนี่ย เพียบ เลย :laugh3:

#19 KaNom

เซียนเกม

Posted 15 September 2011 - 07:30 AM

ป.3 มันก็อาการออกแล้ว อะ แถมห้องนึงต้องมี3-5คนด้วย

#20 silapakorn

ขยันอัพเกรดแต่ไม่ขยันเล่น

Posted 15 September 2011 - 07:31 AM

View Postdy_break, on 15 September 2011 - 03:10 AM, said:

เชื่อใหมครับผูหญิงบางคนเสือกชอบเกย์ อีก
ผมว่าผู้หญิงหลายคนเลยครับชอบเกย์ เพราะเกย์นั้นจะรักสะอาด ไม่ซกมก และเข้าใจผู้หญิง คุยกันง่ายว่างั้นเถอะ
สาเหตุคล้ายๆ กันกับผู้หญิงที่ชอบทอมไงครับ คือเข้ากันได้มากกว่าผู้ชายแท้ๆ และเรื่อง sex มันไม่ใช่จุดสูงสุดของการคบกันสำหรับผู้หญิงบางคน