`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

แจ้งเตือน ก่อนซื้อหม้อสุกี้ ยี่ห้อนี้ โปรด...

handspider's Photo handspider 07 Sep 2011

แจ้งเตือน ก่อนซื้อหม้อสุกี้ ยี่ห้อนี้ โปรดตรวจเช็คให้ดีก่อนครับ เพราะที่มีอยู่ในห้างที่ไปซื้อจะเป็นทุกใบครับ ฐานจับด้านล่างหลุดตั้งแต่วันแรกที่ใช้เลยครับ

เอาไปเปลี่ยนปรากฏว่าเป็นทุกใบ จนท.ห้างบอกว่าเดี๋ยวจะจัดส่งน็อตมาให้แต่คอนเฟิมวันไม่ได้

ผมรอไม่ไหว เลยตัดสินใจซื้อน็อตใหม่มาเปลี่ยนเองครับ หลักฐานเอกสารการซื้อ พร้อมภาพประกอบก็ตามลิ้งค์เลยครับ

ปริญญา 081-382-1239 ครับ

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 16 Sep 2011

เห็นใจแทน :o_smoke:

pro4Rmz's Photo pro4Rmz 21 Sep 2011

Armen :o_sorry:

warakul's Photo warakul 21 Sep 2011

otto เห็นทำหลายอย่าง แล้วราคาก็ถูกสุดๆ แต่เห็นพลาสติกแล้วเลยไปถอยของยี่ห้ออื่นแทน

benza15's Photo benza15 26 Sep 2011

RIP ให้ค่ายนี้ครับ :nothing:

consolehuman's Photo consolehuman 11 Oct 2011

ใช้ของottoเหมือนกัน แต่เป็นอีกตัวนึง ปลั๊กไฟเสียบแล้วดึงออกยากมาก พลาสติกหุ้มมันเหมือนจะละลายเลยอ่ะ

apostophy's Photo apostophy 16 Oct 2011

เห็นยี่ห้อก็น่าจะทำใจไว้แล้วนะครับ
ของดีราคาถูกหาได้น้อยมากในโลกใบนี้
เพิ่มเงินหน่อยใช้ยี่ห้อหลัก ๆ จะสบายใจกว่าเยอะ

doodee24's Photo doodee24 15 Nov 2011

ความรู้ ก่อนการตัดสินใจซื้อ ขอบคุณมากครับ