`

Jump to content

11 day 2011 139 ชุด 35 ล้าน

43 replies to this topic

#1 Khun Yai V.I.P

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 05 September 2011 - 11:08 PM

สวัสดีครับทุกท่าน :o_love: ผมคุณใหญ่ จากร้าน akihabara สีลม งาน samsung 11 day 2011 สิ้นสุดลงแล้วครับ

เป้าหมายที่ผมคาดไว้ แตกกระจายเรียบร้อย ผมแค่ตั้งเป้าหมายให้กับตัวเองว่าปีนี้ต้องดีกว่าปีที่แล้ว และต้องโต

กว่าที่ผ่านมา ปีที่แล้วได้ไป 21 ล้าน ปีนี้ผมกะว่าซัก 30 ล้าน 130 ชุด ก็น่าจะโอเคแล้ว แต่ด้วยพี่ๆทุกท่าน

ไว้วางใจผม ผมเลยกดยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จบไปที่ 35 ล้าน 139 ชุด :congrat: (ฝันให้ไกลแล้วสุดท้ายก็ไปถึง) :letme:

สุดท้ายก็สำเร็จ ต้องขอขอบคุณ ทุกท่านมากๆครับที่ไว้วางใจมาใช้บริการผม จากนี้ไปผมยังคงต้อง

ปฎิบัติหน้าที่อย่างละเอียด โดยเฉพาะเอกสารต่างๆ และสินค้าทีท่านได้รับไปแล้วมีปัญหาอะไร

ติดต่อผมได้เลยครับ ที่ลืมไม่ได้เลยต้องขอบคุณ บ้านหลังนี้ dgo ขอบคุณ พี่ป๊อป พี่นัท พี่จุน :help:

ที่ให้โอกาสผม และ อีก 1 ท่าน คุณหมู ผมยอมรับในน้ำใจของคุณหมูจริงๆ ขอบคุณอีกครั้งครับ

และขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้ง แม้วันงานจะดูวุ่นวายคนเยอะ ทุกท่านที่มาที่ร้านก็ใจเย็น :prey: รอจนทุกอย่าง

เรียบร้อย ในงานอาจมีบางอย่างขาดตกบกพร่อง ผมต้องขออภัยทุท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ บางท่าน

ลงทุนนั่งรถ นั่งเครื่อง มาจากต่างจังหวัด ผมล่ะดีใจน่ะที่ท่านมาเยือนถึงที่ สุดท้ายนี้ ทุกท่านที่เป็นลูกค้าผม

ท่านจงจำไว้ว่า ท่านคือผู้มีพระคุณของผม ผมจะดูแลท่านแบบเกินขีดความสามารถของผม ขอบคุณครับ :bye3:

Edited by Khun Yai V.I.P, 15 September 2011 - 06:22 PM.

#2 joe-limited

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 05 September 2011 - 11:43 PM

ทำเงินให้ชัมชุง 35 ล้านนนน ภายใน 11 วันนน :afraid:

Edited by joe-limited, 05 September 2011 - 11:50 PM.

#3 p4591

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 05 September 2011 - 11:46 PM

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ แล้วก็ขอบคุณในการบริการครับ

#4 bompower

Posted 05 September 2011 - 11:57 PM

รบกวนด้วยครับ ไปตอนแรกว่าจะไม่หวดมากมายสุดท้าย เลขสามครับ ยังไม่รู้เลยได้ของเมื่อไหร่

#5 Bearmee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 September 2011 - 12:19 AM

ปีหน้าเอาสัก 50 ล้านนะครับพี่ใหญ่ หุหุ

#6 andrewb

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 06 September 2011 - 12:24 AM

ขอขอบคุณคุณใหญ่ที่ช่วยอำนวยความสะดวกให้ผม และกลุ่มเพื่อนสมาชิก

ก่อนนั้นได้อ่านคำชมเชยของเพื่อนสมาชิก ในบอร์ดนี้ที่เคยใช้บริการและประทับใจ

จวบจนได้รับการบริการต่อตนเอง การเอื้อเฟื้อและเอื้อประโยชน์ให้แก่ลูกค้าอย่างจริงใจ

ไม่แปลกใจเลยที่สามารถทำได้เกินเป้าหมายที่มุ่งหวัง

เพราะว่าปีหน้า ผมก็คงใช้บริการเพิ่มเติมจากคุณใหญ่อย่างแน่นอน ขอบคุณครับ

#7 koompapun26

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 06 September 2011 - 09:32 AM

ไม่เสียเที่ยวที่เดินทางมาไกลเลยครับ คุ้มค่าจริงๆ ขอบคุณมากครับ :love2:

#8 jin074

(^_^)

Posted 06 September 2011 - 10:11 AM

ยินดีด้วยค้าบ :act_right:

#9 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 06 September 2011 - 10:13 AM

บอกแล้วว่าต้องถึง ยินดีที่เป็นสองกลุ่มในนั้น :act_right:

#10 darksnake

Posted 06 September 2011 - 11:23 AM

:cat_dance: แวะเวียนไปหาอยู่ที่ร้าน แต่ไม่ได้เข้าร่วมรายการ mix & match ของปีนี้นะคับคุณใหญ่ ไว้มีโอกาสก็จะไปอุดหนุนที่ร้านเหมือนเดิม เสียดายซื้อของเข้าบ้านก่อนงาน mix & match ไปแล้วงบหมด 555+

ปล. จริงๆอยากอ่าน review ทีวีที่ได้ไปของท่านๆบ้างนะคับ ว่ามันแหล่มไหม ขอบคุณค๊าบบ

#11 drv

นักเล่นเกย์ มือฉกาจ

Posted 06 September 2011 - 01:00 PM

ผมเคยซื้อทีวีกับคุณใหญ่ ประทับใจมากส่งของรวดเร็วสุดๆ ผมไปซื้อทีวี กลับยังไม่ทันถึงบ้านเลย ของไปรออยู่หน้าประตูบ้านแล้ว เดือดร้อนต้องรีบซิ่งกลับบ้านทันที กลัวพี่คนส่งของรอนาน เสียดายปีนี้ ไม่ทันงาน 11 วัน เพราะคอนโดผมนัดตรวจรับห้องเดือน ต.ค. โน่นเลย เซ็งเรยยยย ห้องก็ยังไม่เห็น เลยกะขนาดไม่ถูกว่าจะซื้ออะไร ขนาดไหนเข้าห้องบ้าง แบบนี้เก็บเงินรอซื้อปีหน้าดีกว่า

ป.ล. ปีหน้าคิดว่าจะมี 11 วัน อันตราย ต่อกระเป๋าตังค์แบบนี้อีกมั้ยครับ จะได้เก็บเงินตั้งแต่วันนี้ รอซื้อเลย เพราะปีหน้าได้จัดเต็มชุดใหญ่แน่นอน เครื่องซักผ้า ทีวี ตู้เย็น แน่ๆว่า 3 รายการนี้ต้องมีแน่นอน

#12 tekkenman

เซียนเกม

Posted 06 September 2011 - 01:43 PM

ตอนนี้ของทั้งหมดผมไว้หน้าห้องโถง ... กับหน้าห้องน้ำ เพราะบ้านยังสร้างไม่เสร็จเหมือนกัน นี่ก็หวดมาก่อนเพราะอดใจไม่ไหว ส่วนเรื่องสินค้า .. ผมกับท่านต่างกันหน่อย ตรงที่ผมยังได้ของไม่ครบเลย ... ตั้งแต่วันแรกจนวันนี้ ดีนะผมไม่ได้รีบใช้อะไรไม่งั้นคงมีโวยแระ :o_worry:

แต่ด้วยความเชื่อมั่นในน้องใหญ่ ทำให้ผมรอได้โดยไม่รีบร้อนอะไร :o_shame:

ส่วนปีหน้าอาจจะมีจัดหนักกว่านี้อีก กำลังวางโครงเรื่องสร้างหอน่ะครับ ถ้าสร้างก็คงต้องปรึกษาน้องใหญ่เรือ่งอุปกรณ์ภายในหอนิด ๆ หน่อย ๆ :laugh3:

แต่ดีใจมากนะที่น้องใหญ่เค้าทะลุเป้าเนี่ย :congrat:

#13 tussils

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 06 September 2011 - 06:11 PM

ปีหน้าฝากเช็คของจากซัมซุงหน่อยก็ดีนะครับ

ว่าของแต่ละชิ้นถ้าต้องรอกำหนดได้เมื่อไหร่อะไรยังไง แล้วแจ้งลูกค้าให้ชัดเจนก่อนซื้อเลยครับ

ไม่งั้นจะเจอเคสแบบผม สั่งm&mตั้งแต่วันแรก โดยกลุ่มdผมซื้อกล้องวีดีโอ...ตอนแรกพนักงานบอก2วัน ตอนหลังโทรมาบอก2อาทิตย์ ใครไม่เดือดร้อนเรื่องเงิน30%ได้ช้าก็แล้วไปครับ...แต่สำหรับผมที่ต้องการรีบนำเงิน30%มาเฉลี่ยจ่ายบัตรเครดิตตั้งแต่เดือนแรกจะลำบากเอาครับ

และกล้องตัวนี้ตอนหลังผมไปเจอที่ powerbuy จนต้องเป็นธุระคนที่ร้านคุณมาซื้อของให้...

จะว่าของหมดก็ไม่ใช่เพราะร้านแจ้งว่าของยังไม่เข้า แต่ powerbuy กลับมีของแล้ว ...ผมเห็นที่ร้าน Focus กับงานนี้มากๆจนไม่คิดว่าเกิดเหตุการณ์แบบนี้ครับ

แต่ไงๆก็ได้ของครบแล้ว ส่งเอกสารครบแล้ว ขอบคุณครับ

ปล.ผมตำหนิร้านนะครับ ไม่ได้ตำหนิพนักงาน

Edited by tussils, 07 September 2011 - 10:27 AM.

#14 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

Posted 06 September 2011 - 06:40 PM

โอ้ว!! ทะลุเป้าจนได้นะคับคุณใหญ่ (ยินดีด้วยมากๆคับ)^^

ยอดนี้ก่อนงานเริ่ม ผมกับคุณใหญ่ไปทานข้าวคุยกัน

ยังบอกว่ายากเลยนะ เพราะมันมากกว่าปีที่แล้วซะอีก --"

แต่ในที่สุดก็ทำสำเร็จจนได้ ยินดีด้วยจริงๆ ทั้งหมดเพราะ

ความพยายามของคุณใหญ่ และ ความไว้วางใจจาก

เพื่อนๆชาวDGOเรานี่แหละคับ ฝากขอบคุณคุณหมูด้วย...

ทำหน้าที่ได้ยอดเยี่ยมมากคับ^^

ผมเองก็ดีใจด้วย ที่คุณใหญ่มาอยู่เวปเรา คอยช่วยเหลือ

ชาวเวปในยามที่จำเป็น พวกเราก็โชคดีมีร้านที่ดี และ

จริงใจในการให้บริการ...

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ^^

#15 Zeroprofessional

ช่างออฟสุดหล่อ

Posted 06 September 2011 - 07:05 PM

ยินดีด้วยครับทะลุเป้าที่หวังไว้ :cat_yes:

#16 Bearmee

Posted 07 September 2011 - 09:56 AM

ว่าแต่เทศกาลเคลมของวันไหนครับ เพราะมือถือผมท่าจะไปซะแล้วค้างกระจายเลยครับ แล้วก้อทีวีพี่ตู่ด้วยครับ ฝากพี่ใหญ่นัดมาด้วยนะครับจะได้เคลียร์งานถูก :o_worry:

#17 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 07 September 2011 - 11:03 AM

ยินดีกับยอดรวมด้วยนะครับ ผมยังเสียดายเลยที่ไปไม่ได้ ติดภารกิจเลี้ยงลูกน้อย คงเป็นโอกาสหน้านะคร๊าบ ยินดีด้วยอีกครั้ง

#18 bankbank

Posted 07 September 2011 - 11:19 AM

SL ปัญหาเครื่องค้างนี่เจอกันเยอะนะครับคุณหมี ไปอ่านที่บอร์ดแอนดรอย์มาเห็นว่าเป็นกันเกือบหมดทุกคนเลยนะครับ

#19 Bearmee

Posted 07 September 2011 - 11:49 AM

View Postbankbank, on 07 September 2011 - 11:19 AM, said:

SL ปัญหาเครื่องค้างนี่เจอกันเยอะนะครับคุณหมี ไปอ่านที่บอร์ดแอนดรอย์มาเห็นว่าเป็นกันเกือบหมดทุกคนเลยนะครับ

ของคุณ Bank เป็นมั้ยครับ วันนึงค้าง 3 รอบเลย

#20 tekkenman

เซียนเกม

Posted 07 September 2011 - 01:56 PM

View PostBearmee, on 07 September 2011 - 11:49 AM, said:

ของคุณ Bank เป็นมั้ยครับ วันนึงค้าง 3 รอบเลย

ยังไม่ได้เครื่องเลย ... ได้มาปุ๊บประกาศขายเลยดีกว่าแบบนี้ - -"