`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

มาจอง badcompany3 กันครับ เปิดจอง 2 อาทิตย...

thaiger's Photo thaiger 03 Sep 2011

- ตาบ๊องค์จ้าวเก่า ราคาแน่นอน ไม่ต้องกังวลเวลาจอง เปิดจอง badcompany3 มาสองอาทิตย์แล้วนะครับ จองไม่เล่นก็คงขายต่อได้หรอก ใครจองก่อนเกมส์ออกจริง เป็น limitted edition แถม ดังนี้ครับ
1. Limited Edition ได้ Back to Karkand expansion
2. ได้ปืน 870 Combat shotgun และได้ exclusive beret
3. Physical Warfare Pack (ซึ่งประกอบด้วย Type 88 LMG, DAO 12, Flechette ammo for the DAO-12 and a flash suppressor for the SKS)
4. pre-loading the game เล่นก่อนชาวบ้านได้ 48 ชั่วโมง
- ถือเป็นการเช็คคนด้วยครับ ว่าจะลาจาก xbox กันไปเลย หรือ อีก 2 เดือนกว่าจะกลับมาเจอกัน
- ช่วง 3 ทุ่มมีผม 3 คนยืนพื้นนะครับ ใครอยู่ทีมเดียวกันตามสถิติของผม ทุก 4 - 5 ตา จะชนะเกือบหมด แพ้ตาเดียว ขอบอก thaiger66 แพ้ไม่เป็นหงะ ใคร ๆ ก็รู้เนอะ อ้อ avartar ใหม่ แฟนช่วยเลือกให้ บอกว่าของเดิมเหมือนไป ให้แก้ตามนี้ ใครจำไม่ได้ ก็อย่ามากรี๊ดนะครับ ตัวจริงหล่อกว่านี้เยอะ
Edited by thaiger, 05 September 2011 - 07:06 AM.

kiddik's Photo kiddik 04 Sep 2011

จองด้วย 1 ครับ kiddik แต่ขออยู่คนละฝ่ายกับลุงอ้วนนะ จะยิงลุงอ้วน

5555+

มันแผ่นเท่าไหร่หรอพี่ ไม่รู้ราคาอ่ะ

chappy's Photo chappy 04 Sep 2011

>>>>> มาเรียกแขกอีกและ :nothing: ภาคนี้ผมตั้งเป้าไว้แล้วนะครับ ผมจะมียศสูงกว่าพี่จนกว่ายศมันจะตันนะครับ :nothing:

striker's Photo striker 04 Sep 2011

View Postchappy, on 04 September 2011 - 06:14 PM, said:

>>>>> มาเรียกแขกอีกและ :nothing: ภาคนี้ผมตั้งเป้าไว้แล้วนะครับ ผมจะมียศสูงกว่าพี่จนกว่ายศมันจะตันนะครับ :nothing:
ภาคนี้ผมตั้งเป้าไว้ทำให้ thaiger เลิกเล่น bf ครับจะตั้งแคลน Anti-Thaiger อยู่ตรงข้าม พี่อ้วนทุกตา สนใจเข้าแคลนมั้ยครับ :act_right:

KunJOBz's Photo KunJOBz 05 Sep 2011

เล่นด้วยแน่นอน อยากสั่ง Limited อะสั่งจองที่ไหนดีอะ

thaiger's Photo thaiger 05 Sep 2011

อย่ามา anti thaiger เล้ย ทำไปก็ไม่ work หรอกตาต้น ส่วน chappy ถ้าคุณไม่จองผมก็ได้เล่นก่อนคุณ 2 วัน จองแล้วยัง ตาจ๊อบให้จองกะบ๊องนะ เบอร์อะไรหว่า ไว้มา edit ให้นะ ราคาเท่าไรไม่รู้แต่เชื่อใจบ๊องได้ครับ ไ่ม่เคยขายแพงกว่าคนอื่นเลย (ขายแพงแบบที่คนอื่นเขาทำกัน ฮะ ๆ ๆ ล้อเล่นอ่ะ)
Edited by thaiger, 05 September 2011 - 07:10 AM.

logica's Photo logica 05 Sep 2011

pre order ตามคำสั่งท่านนายพลไปแล้วครับ ภาคนี้ผมจะพยายามร่วมรบกันท่านให้นานที่สุด (จนกว่า MW3 จะออกนั่นล่ะ) :o_worry:

striker's Photo striker 05 Sep 2011

View Postlogica, on 05 September 2011 - 09:35 AM, said:

pre order ตามคำสั่งท่านนายพลไปแล้วครับ ภาคนี้ผมจะพยายามร่วมรบกันท่านให้นานที่สุด (จนกว่า MW3 จะออกนั่นล่ะ) :o_worry:
ลุงคนนี้แฟนบอย mw อะ

chappy's Photo chappy 05 Sep 2011

View Poststriker, on 04 September 2011 - 11:34 PM, said:

ภาคนี้ผมตั้งเป้าไว้ทำให้ thaiger เลิกเล่น bf ครับจะตั้งแคลน Anti-Thaiger อยู่ตรงข้าม พี่อ้วนทุกตา สนใจเข้าแคลนมั้ยครับ :act_right:
>>>>> เห็นใจพี่อ้วนเถอะครับ ผมอยากอยู่ทีมเดียวกับพี่อ้วนน่ะครับ ทีมเราจะได้มีคนระเบิดทอง :nothing:

teddyman's Photo teddyman 05 Sep 2011

ผู้สูงอายุคุยอะไรกันละเนี่ย รอลุ้นด้านมืดดีกว่าส่วนพวกของเดี๋ยวใช้ point เถื่อน :laugh3:

overtune's Photo overtune 05 Sep 2011

ผิดซีรีย์แล้ว

chappy's Photo chappy 05 Sep 2011

View Postteddyman, on 05 September 2011 - 01:17 PM, said:

ผู้สูงอายุคุยอะไรกันละเนี่ย รอลุ้นด้านมืดดีกว่าส่วนพวกของเดี๋ยวใช้ point เถื่อน :laugh3:
>>>>> ตาพีทนี่รอซื้อ pack รวมเลยใช่ป่ะเนี่ยะ point เถื่อนแท้ๆ :o_lol:

striker's Photo striker 05 Sep 2011

เออผมลืมดู ภาคนี้มันคือ BF3 นะครับ ไม่มีอะไรเกี่ยวข้องกับ badcompany แล้วนะครับ :nothing:
นายพลก็งี้ล่ะยึดติดอะไรเดิมๆ badcompany 1 มันระเบิดทอง พอมาภาคสอง พี่แกก็จะเรียก sat com ว่าทองตลอด
ภาคนี้มันไม่ใช้ badcompany นะครับพี่อ้วน
Edited by striker, 05 September 2011 - 03:39 PM.

PoOnO_o's Photo PoOnO_o 08 Oct 2011

ภาคนี้อาจขอเผ่นไป PC นะครับ ภาพมันงามหยดย้อยจริงๆอะ :love2:

striker's Photo striker 08 Oct 2011

View PostPoOnO_o, on 08 October 2011 - 01:49 AM, said:

ภาคนี้อาจขอเผ่นไป PC นะครับ ภาพมันงามหยดย้อยจริงๆอะ :love2:
ไปเถิดครับ ผมลอง beta ใน 360 แล้วยกเลิกจองละ ภาพกากไม่ว่า เซิพกากแบบสุดๆอีก ไม่ไหวจริงๆเกมนี้
ปล.ลอง PC ยังเล่นได้นะ ping 300 เนี่ย

chappy's Photo chappy 08 Oct 2011

>>>>> ไม่เป็นไรครับพี่อ้วน ผมจะอยู่รบเคียงบ่าเคียงไหล่พี่เองครับ :smart: X ต้น คาดว่าคงจะมารบช่วงหลังๆแน่ครับ เด๋วผมไปแฟนบอยบ่อยๆก้อมาเองแหละครับ :nothing:

tape52's Photo tape52 10 Oct 2011

Xbox กับ PS3 น่าจะใช้ Server เดียวกันแหมเสียดายจัง

ผมจองไปแล้วแต่ฝั่ง PS3 นะ

เข้ามาแอบคุย อิๆ

®å¥ЌΘçΦ♏$©™'s Photo ®å¥ЌΘçΦ♏$©™ 25 Oct 2011

ขอ Dogtag พี่อ้วน 1 อันครับ

striker's Photo striker 25 Oct 2011

dogtag พี่อ้วนนี่ง่ายมากครับ เวลาเห็นลุงแก่ๆไป ยืนยึกๆยักๆ อยู่ตรงทองพยายามเอา c4 หรือ mine วาง ก็เปลี่ยนมีดวิ่งไปหาได้เลย
คือลุงแกแน่นอนครับ :bomb:

Private Ryan's Photo Private Ryan 25 Oct 2011

นายพลอ้วนแพ้ไม่เป็น อิอิ