`

Jump to content

ถ้าจะซื้อ BAND HERO ตอนนี้จะได้กลองแบบฉาบเต็มวงไหมครับ

2 replies to this topic

#1 ellagar

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 August 2011 - 01:39 AM

..คือ ผมว่าจะซื้อกลองน่ะครับ ...แล้วมันมี 2 ตัวเลือกคือ guitar 6 กะ band hero

แต่ผมมีชุด guitar 6 ที่ขายพร้อมกีต้าแล้ว เลยว่าจะสั่ง BAND HERO

ทีนี้เห้นกลอง band hero มี 2แบบ แบบใหม่ ฉาบเต็มวง กับ เก่า ฉาบเสี้ยวเดียว

...มีวิธีดูไหมครับว่า จะได้แบบไหน ..เพราะจะสั่งจาก EBAY เลยไม่แน่ใจว่า ของที่ได้จะได้กลองรุ่นใหม่ หรือ เก่าครับ

#2 naki38704

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 05 October 2011 - 02:51 PM

อยากรู้ด้วย ผมก็จะสั่งใน อเมซอน เห้นราคา3000กว่าๆเอง

#3 mosk

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:PS5

Posted 07 October 2011 - 03:02 PM

ผมซื้อเมื่อต้นปี ก็ได้ฉาบเต็มนะครับ

คิดว่า ล็อตหลังๆนี่ น่าจะฉาบเต็มหมดแล้ว นอกจากนั้น body ส่วนประกอบอื่นก็ต่างกันนะครับ

[media][media]http://www.youtube.com/watch?v=yJS8OK7fwUM&feature=player_embedded#[/media]![/media]