`

Jump to content

สมัคร PSN Japan ไม่ได้ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 WoNDeRFuL_360

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 24 August 2011 - 11:30 PM

กรอกหน้าวันเดือนปีเกิดเสร็จ กดยอมรับเสร็จ หน้าต่อไปสร้าง ID ไม่ได้อ่ะ มันขึ้นอะไรไม่รู้สีแดงๆอ่านไม่ออก เป็นภาษาญี่ปุ่นหมดเลย หรือเราต้องพิมพ์ภาษาญี่ปุ่น แล้วจะพิมพ์ยังไงอะครับ สมัครผ่านเว็บก็สมัครไม่ได้ งงสุดๆ

จะได้โหลด demo วินนิ่งไหมเนี้ยยยย

วาน modลบได้เลยครับ ทำได้แล้ว

Edited by WoNDeRFuL_360, 24 August 2011 - 11:36 PM.